Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Nhà mô-đun khung thép tiền chế, Nhà bảo vệ di động cho người sống
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Biệt thự đúc sẵn tùy chỉnh với cấu trúc khung thép nhẹ – Nhà lắp ghép cách nhiệt xây dựng nhanh
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Dự án khung thép nhẹ Úc Prefab Nhà thép nhẹ nhà mô-đun
| Kết cấu thép nhẹ: | Giàn mái AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Lớp chống thấm cho mái nhà: | Asphalt Water‐Proof Layer With Alu. Lớp Chống Nước Asphalt Với Alu. Coil X |
| Bạt tường ngoài: | Pháo 22mm |
Xây dựng khung không gian bằng thép nhẹ Prefab
| Lớp chống thấm cho mái nhà: | Asphalt Water‐Proof Layer With Alu. Lớp Chống Nước Asphalt Với Alu. Coil X |
|---|---|
| Bảng Fascia: | Tấm ván thép |
| Bạt tường ngoài: | Pháo 22mm |
Modular Home Prefab Garden Studio With Light Steel Frame Cabin nhỏ bán
| Phòng tắm: | Nhà vệ sinh, Vòi hoa sen, Bồn tắm (nếu có) |
|---|---|
| Durtain: | rèm điện |
| Phụ kiện khác: | nhà vệ sinh, chậu rửa mặt, vòi hoa sen, nhà bếp, vv |
Prefab Light Steel Frame Trailer House On Wheels Nhà sống bền vững nhà mô-đun
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Ngôi nhà mô-đun Nhà Prefab nhỏ trên bánh xe Nhà kéo Orlando Sẵn sàng để xuất xưởng cho Airbnb
| tường ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
| phòng ngủ: | 1 giường |
Luxury Prefab Villa 2 Story Steel Frame Modular Home US / AU / EU Tiêu chuẩn nhà tiền chế
| Loại: | Gia đình đơn thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
4 phòng ngủ Modern hai tầng nhà mô-đun Light Steel Frame Prefab cho cuộc sống gia đình
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Đá văn hóa |
Ngôi nhà Prefab Luxury Caibn Với khung thép nhẹ Ngôi nhà mô-đun Cho Airbnb
| Trần nhà: | tùy chỉnh thực hiện |
|---|---|
| Vật liệu: | Gỗ chất lượng cao |
| Chiếu sáng: | DẪN ĐẾN |

