Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Nhà lắp ghép kiểu module Nhà nhỏ trên bánh xe Tiêu chuẩn AS/NZS Thép nhẹ
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Ngôi nhà mô-đun Nhà Prefab nhỏ trên bánh xe Nhà kéo Orlando Sẵn sàng để xuất xưởng cho Airbnb
| tường ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
| phòng ngủ: | 1 giường |
Tốt nhất Prefab Modular Bungalows Home Steel House Kits cho các tòa nhà nhà máy và ký túc xá
| Địa điểm dự án: | Tahiti |
|---|---|
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
| các cửa sổ: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
Australila Stanard Prefab House Modular Home With Light Steel Structure Frame 2 Story House
| Tiêu chuẩn: | Như/chúng tôi |
|---|---|
| Kích cỡ: | 13,5 * 25M |
| Mét vuông: | 536 m2 |
Các ngôi nhà chế tạo sẵn hiện đại: Nhà chứa mô-đun & Nhà nhỏ sang trọng trên bánh xe
| thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland 2524t |
| Kích cỡ: | 2350*8000mm |
Hệ thống lắp ghép thân thiện với môi trường & Nhà lắp ghép mô-đun phổ biến | Vật liệu được chứng nhận AS
| Bảng Fascia: | Bảng fascia thép |
|---|---|
| Cài đặt: | Cài đặt chuyên nghiệp có sẵn |
| Ứng dụng: | Nhà thép chế tạo, Gia đình sử dụng |
Khung thép nhẹ Nhà di động rộng ba, dễ tháo dỡ Nhà di động mô-đun ADU
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/bảng WPC/bông thủy tinh cách nhiệt xi măng sợi/tấm panel EPS/XPS/PU |
| sàn nhà: | Gỗ/gỗ/gạch |
Nhà lắp ghép 2 tầng khung thép nhẹ tiền chế EU với cửa sổ lớn Biệt thự Assisi
| Tên: | Villa Assisi |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu sắc của thép nhẹ |
| Ứng dụng: | kiến trúc nhà ở |
Australian Standard Prefab Contemporary Modular House Kits Xây dựng Light Guage Steel Frame House
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Cấu trúc thép nhẹ mô-đun Nhà nhỏ trên bánh xe với xe kéo cho Airbnb
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |

