Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Dự án Nhà Prefab Light Gauge Steel Framing System Modular Home Kits
| Khung thép, Kèo mái: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| bức tường bên ngoài: | Tấm ốp WPC |
| Nội thất/tường ngăn: | Tấm tường nội thất (khu vực khô) |
WPC Cladding Ultra Modular Tiny Home Prefab Garden Studio Homes In Light Gauge Steel Frame (Trong khung thép đo nhẹ)
| khung treo tường: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Prefab Modular Home Light Steel Frame Overwater Bungalow Nhà khung thép nhẹ
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| bức tường bên ngoài: | rào cản hơi |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Prefab Garden Studio Khung thép nhẹ Garden Shed Nơi ẩn dật thanh thản của bạn trong vòng tay của thiên nhiên
| : | |
|---|---|
| Nguồn gốc | NINGBO, TRUNG QUỐC |
| Hàng hiệu | DEEPBLUE SMARTHOUSE |
Nhà xe kéo Prefab Trên bánh xe Sống bền vững Modular Home Light Steel Frame
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
ICC-ES EN 1090 Nhà nhà mô-đun được chế tạo sẵn với bộ dụng cụ nhà thép nhẹ
| Địa điểm dự án: | Tahiti |
|---|---|
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
| các cửa sổ: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
Nhà mô-đun Môi trường AS Nhà Prefab House Light Stee House Villa Single Nhà gia đình
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
AS / US Steel Frame House Kits And Plans Nhà Prefab Nhà Modular Thép
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
|---|---|
| Bên dưới tầng trệt (Nếu có): | Tấm CFC 15mm |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Phong cách Mỹ 1-2 Story Prefab Single Family Home Thiết kế mô-đun tùy chỉnh Villa sang trọng
| Loại: | Gia đình độc thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 5 phòng ngủ |
| Ga-ra: | 2 |
Ngôi nhà mô-đun chế tạo sẵn sang trọng với khung thép tầm cỡ nhẹ.
| Type: | Single Family Homes |
|---|---|
| Bedroom: | 3 Bedroom |
| Stye: | Mediterranean style |

