Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Cabin Prefabricated Lodges With Hot Tubs Light Steel Framing Cung điện gỗ đẹp Khu nghỉ dưỡng Bunglalow
| Sử dụng: | Khách sạn |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | Cấu trúc thép đồng hồ đo ánh sáng |
| Hoàn thiện mái nhà: | Glav.alu. tấm tôn |
Nhà lắp ghép Khách sạn Đơn vị Thép nhẹ Không gian Một Khung Tòa nhà Nhỏ xíu Kitset Nhà Nz
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Cách nhiệt bên trong khung thép: | Bông thủy tinh R3.5*100mm |
| Trần nhà: | Tấm thạch cao 9mm |
Prefab A Frame House Light Steel Hotel Unit Tòa nhà nhỏ Cabin gỗ cho kỳ nghỉ
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D / P, D / A, T / T |
Nhà tiền chế khung thép nhẹ, Căn hộ khách sạn, Nhà nhỏ, Nhà mái vòm, Nhà khung chữ A
| Khung thép: | Khung vách, kèo mái, hệ sàn phụ (nếu có) |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier,Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Nhà tiền chế bằng thép nhẹ mô-đun hiện đại, Nhà lắp ghép hình tròn, Đơn vị khách sạn mái vòm lắp sẵn
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | Bảng OSB 15mm |
| ngói lợp: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
Cabin Prefab Apple House Cửa trượt nhôm Khung thép Nhà mô-đun Prefab
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
Modular Home Prefab Garden Studio With Light Steel Frame Cabin nhỏ bán
| Phòng tắm: | Nhà vệ sinh, Vòi hoa sen, Bồn tắm (nếu có) |
|---|---|
| Durtain: | rèm điện |
| Phụ kiện khác: | nhà vệ sinh, chậu rửa mặt, vòi hoa sen, nhà bếp, vv |
Khách sạn băng hà hoàn hảo cho các chuyến đi thân thiện với môi trường
| Khung: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Khung gầm thép nặng: | Khung gầm thép nặng |
| Bức tường bên ngoài Batten: | Tấm nhôm composite |
Khởi động Thép Frame Prefab Garden Studio House Kits Tiết kiệm chi phí Cabin nhỏ cho Airbnb
| Kích cỡ: | W3.3×L7M |
|---|---|
| Từ khóa: | cabin gỗ |
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Văn phòng, Cửa hàng, Xưởng, Nhà máy |
Nhà khung chữ A lắp ghép nhà mô-đun với khung thép nhẹ theo tiêu chuẩn NZS/AS
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |

