Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Nhà gỗ bungalow lắp ghép bằng thép tiền chế với khung thép nhẹ cho kỳ nghỉ
| Cửa: | Alum. Phèn chua. frame glass doors cửa kính khung |
|---|---|
| Sàn: | Bảng CFC 18mm |
| Bảng trần: | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Tiết kiệm năng lượng Nhà mô-đun giá cả phải chăng Nhà chế tạo sẵn Cấu trúc thép Villa Townhouse
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Au / NZs / USA Căn nhà chế tạo sẵn tiêu chuẩn Nhà mô-đun Nhà chế tạo sẵn Cấu trúc thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép di động Cabin / Khung thép Nhà mô-đun nhà lắp ghép cho Nhà bảo vệ
| Nguyên liệu khung: | Khung thép 0,75 mm / 0,95 mm / 1,15 mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm / tấm WPC / xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Modular Light Steel Frame Kit Home Nhà chứa Prefab
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, L / C, D / P, OA |
Nông nghiệp thủy canh Nhà chứa Prefab Hạ thép khung nhà mô-đun
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, L / C, D / P, OA |
Dễ dàng lắp đặt Kết cấu thép nhẹ Ngôi nhà làm sẵn với cabin 2PAC và mặt bàn đá
| Lớp sàn: | Sàn gỗ công nghiệp/Gốm sứ/Đá cẩm thạch/Sàn gỗ |
|---|---|
| Cánh cửa: | Hợp kim nhôm/Cửa nhựa PVC |
| Nguồn nước: | Hệ thống cấp nước tiêu chuẩn |
Premium Prefab Lightweight Steel Frame Villas Luxury Prefab Modular Home Kit (Thiết kế gia đình mô-đun)
| Sử dụng: | thiết kế nhà ở một gia đình |
|---|---|
| Phong cách: | Morden |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
AS4600 Nhà mô-đun được chế tạo sẵn hiện đại cho ngôi nhà nhỏ sẵn sàng để vận chuyển
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
Luxury Hurricane Resistant Prefab Villa 3 phòng ngủ Modular Home House
| Cladding Material: | Steel Color Sheets/Sandwich Panels |
|---|---|
| Structure: | Light Steel Frame |
| Exterior Wall Color: | options |

