Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Nhà tiền chế lắp ghép cho gia đình đơn với khung thép nhẹ Biệt thự sang trọng
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Khung thép nhẹ Thép trắng Cấu trúc sang trọng hiện đại Prefab Villa Modular Home Kits
| lớp lót bên trong: | tấm xi măng sợi |
|---|---|
| Khép kín: | bông thủy tinh hiệu suất cao |
| ván sàn: | sàn gỗ hoặc tre |
Prefab Light Steel Frame Modular Home Modern Mobile Foldabe House Nhà lắp ráp
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp Colorbond/tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Hệ thống khung thép nhẹ Nhà di động hiện đại Nhà lắp ghép mô-đun Nhà tiền chế có thể gập lại ADU
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp Colorbond/tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà mô-đun Prefab Luxury Ngôi nhà di động nhỏ trên bánh xe Một lựa chọn tốt cho nhà ở / bãi đậu xe RV
| Phòng ngủ: | 2 giường |
|---|---|
| cửa: | Double Glazing Alum.door |
| tường ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
USA / AU / NZ Standard Modular Home Prefab Tiny House Kit With Trailer Cho Trại / Khu nghỉ dưỡng
| Phòng bếp: | Tủ/Mặt bàn/Vòi/Chậu rửa |
|---|---|
| Diện tích: | 18,8m2 |
| Khép kín: | Bông thủy tinh R2.5 cho tường Bông thủy tinh R3.5 |
ICC EN-1090 Prefab Light Steel Framing Modular Prefab Luxury Container House Thiết kế 3D
| nhà lắp ghép: | Biệt thự sang trọng 4 phòng ngủ |
|---|---|
| chứng hôi miệng: | Các tòa nhà kim loại tiền chế |
| các cửa sổ: | Cửa sổ trượt PVC đôi kính |
Tiêu chuẩn AU Luxury Modular Prefab Villa 3 phòng ngủ Villa Light Steel Frame House Kit
| Vị trí dự án: Hàn Quốc: | Khung vách, kèo mái |
|---|---|
| Ngoại thấtTường nội thất: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Luxury Modular Prefab Villa 3 phòng ngủ Light Steel Frame House Kit NS/AS Standard
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
|---|---|
| Bên dưới tầng trệt (Nếu có): | Tấm CFC 15mm |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Nhà lắp ghép hiện đại sang trọng bằng container cho biệt thự hoặc căn hộ để bán
| Type: | Single Family Homes |
|---|---|
| Bedroom: | 4 Bedroom |
| Stye: | modern |

