Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Hai tầng nhà mô-đun Prefab Villa Nhà khung thép với trang trí đẹp
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Insulation: | glass wool/EPS/XPS/PU sandwich panel |
Các căn hộ và nhà thép nhẹ thiết kế nhà tùy chỉnh nhà mô-đun
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | Bảng OSB 15mm |
| bảng OSB 5mm: | Hàng rào hơi bình thường |
Ngôi nhà mô-đun hiện đại với khung thép nhẹ Ngôi nhà gấp sẵn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Cabin Prefab Apple House Cửa trượt nhôm Khung thép Nhà mô-đun Prefab
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
Khởi động Thép Frame Prefab Nhà mô-đun Nhà Mobile Kits Nhà gấp
| Lớp lót nội thất: | Tấm xi măng sợi 8 mm |
|---|---|
| Sàn: | Sàn nhiều lớp 9mm |
| Vào cua:: | phào chỉ thạch cao 90mm |
Ngôi nhà nhỏ tiền chế mô-đun tiên tiến: Thiết kế thép nhẹ sáng tạo trên bánh xe
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Các ngôi nhà mô-đun sang trọng: Prefab Garden Studios Expansive Decks For Airbnb
| Cách nhiệt cơ bản: | Bông thủy tinh R2.5 |
|---|---|
| Boong: | 1,5m |
| Tấm ốp tường ngoại thất: | Vách ngăn James Hardie 8mm |
NZ / AS Prefab Modular Tiny House Kit Luxury Prefab Tiny House On Wheels Nhà nhỏ trên bánh xe
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
Ngôi nhà mô-đun Prefab Động cơ Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe Cho cắm trại
| Sử dụng cho: | Khách sạn/nhà vườn |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
Những ngôi nhà mô-đun hiện đại: Những ngôi nhà bằng thép được chế tạo sẵn chống động đất và những biệt thự trên bãi biển chống gió
| bức tường bên ngoài: | Tấm ốp xi măng sợi |
|---|---|
| tường nội thất: | Tấm thạch cao 12mm/tấm MGO 12mm |
| ngói lợp: | ván lợp colorbond / nhựa đường |

