Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Bộ nhà lắp ghép sang trọng hai tầng, chứng nhận ICC-ES, hiện đại, di động, khung thép nhẹ
| Kiểu: | biệt thự lắp ghép |
|---|---|
| Ống nước: | Ống cấp nước, ống ewage |
| cách nhiệt: | Cách nhiệt hiệu suất cao |
AS/US Cấu trúc khung thép nhẹ biệt thự tiền chế tiết kiệm năng lượng Nhà mô-đun hiện đại
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Sẵn sàng hoàn thành nhà Bunk mô-đun Để bán Granny căn hộ nhà Prefab nhà di động
| vật liệu ram: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| vật liệu trần: | Tấm MGO / Tấm thạch cao + các loại khác |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà được chế tạo sẵn với cửa sổ lớn.
| Sử dụng: | Nhà, Biệt thự, Văn phòng |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước: | Yêu cầu của Costomers, tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
Nhà tiền chế tiêu chuẩn Úc Nhà mô-đun Studio vườn cho thuê Airbnb Nhà nghỉ dưỡng
| Nguyên liệu chính: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Tường: | Tấm ốp gỗ Wpc |
| Trần nhà: | Tấm thạch cao 12 mm |
Khởi động Thép Frame Prefab Villa Home Quick Assemble Prefabricated Modular Homes Kit
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| : | |
| : |
Dự án Nhà khung thép nhẹ Prefab Úc Prefab Metal Frame Home Kit
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
|---|---|
| ngói lợp: | Tấm lợp lợp nhựa đường |
| soffit: | Tấm CFC 6mm |
Prefab Light Steel Frame House Đơn vị khách sạn hoàn toàn mới Tiny Home Modular Home
| khung treo tường: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực ẩm ướt): | Tấm CFC 9mm/tấm tường tích hợp |
| Sàn cho tầng trệt (khu vực ẩm ướt): | Sàn Vinyl/Gạch men 1.5mm |
Modular Prefab Light Steel Tiny House On Wheels: Thiết kế sáng tạo với NAS / AS
| Phòng tắm: | 2 |
|---|---|
| Cửa: | Gỗ nguyên khối |
| Kết thúc: | Cao cấp |
Prefab Light Steel Frame House Of Hotel Unit Lodges With Holiday Inn Newton Nhà mô-đun
| Thắp sáng: | Tùy chọn |
|---|---|
| Vật liệu: | GỖ |
| Tên sản phẩm: | Studio vườn lắp ghép |

