Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Nhận nhà khung thép nhẹ với bộ dụng cụ nhà chế tạo sẵn với WPC tường phủ nhà tùy chỉnh với thiết kế mới
| Bức tường bên ngoài: | bảng nhựa PVC / bảng wpc / xi măng sợi |
|---|---|
| Tường bên trong: | Tấm thạch cao 12 mm / Tấm MGO 12 mm |
| Trần nhà: | tấm thạch cao / tấm MGO |
Cửa nội thất trượt mái cách nhiệt Máy đo ánh sáng Khung thép Nhà lắp ghép
| Sử dụng: | Nhà ở, văn phòng, khách sạn, cửa hàng |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Nhà mô-đun tiền chế 3 phòng ngủ |
Kit Mẫu Khung thép Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép Nhà áp mái Tấm trần PVC
| Cửa ngoài: | cửa trượt nhôm |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn tiêu chuẩn CE, AS/NZS, UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |
Prefab Light Steel Space Frame Tòa nhà nhỏ Nhà di động trên bánh xe
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| : | |
| : |
Ngôi nhà Prefab Bungalow Với Khung Thép Mức nhẹ ️ Giải pháp Văn phòng & Cabin mô-đun
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà khung chữ A lắp ghép nhà mô-đun với khung thép nhẹ theo tiêu chuẩn NZS/AS
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà máy xây dựng ngôi nhà Prefab Luxury Villa Nhà xây dựng nhà mô-đun Nhà thép
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Prefab Container House Nhà mô hình công cộng Nhà vệ sinh PU Bảng bánh sandwich Nhà vệ sinh xây dựng thuận tiện
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| vật liệu trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
Nhà di động Prefab Nhà tiền chế Nhà nghỉ nhỏ mô-đun màu trắng
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh hoặc bánh sandwich EPS/XPS/PU |
| Mái nhà: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / ván lợp nhựa đường |
Hạ thép khung chuyển động Prefab 2 Story nhà mô-đun Căn hộ bán
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

