Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Khung thép gauge nhẹ Khách sạn đa gia đình nhà 2 tầng nhà lắp ráp nhanh
| Máng xối Với Downpipe: | Alu. alu. Gutter With Downpipe Máng xối Với Downpipe |
|---|---|
| Lớp cách nhiệt bổ sung‐‐tường ngoài: | 50mm xps |
| Trần nhà: | Tấm thạch cao chống nước 9mm |
Xây dựng sẵn nhà nhỏ mô-đun Light Steel Frame House For A Frame House
| Tên: | Queensland 2524t |
|---|---|
| Windows: | Phèn chua. Cửa sổ kính đôi |
| Cửa: | Phèn chua. Cửa kính đôi |
Odular Home Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe với xe kéo cho Airbnb Cấu trúc thép nhẹ được chế tạo sẵn
| Tường nội thất: | bảng WPC |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
Ngôi nhà nhỏ được chế tạo sẵn 40ft với 2 phòng ngủ sẵn sàng để sống trong nhà mô-đun
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Nhà biệt thự thép nhẹ tiền chế được lắp ráp nhanh chóng tại chỗ
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 |
| Phòng tắm: | 2 |
Nhà nhỏ trên bánh xe với xe kéo được xây dựng sẵn cho Airbnb
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 2,35m |
| Diện tích: | 27.58m2 |
Ngôi nhà trước chế tạo sang trọng Thép nhẹ Villas Nhà Granny Căn hộ nhanh chóng cài đặt Bungalow gỗ
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| phòng ngủ: | 2 |
| Phòng tắm: | 2 |
Lắp khung thép nhẹ Nhà di động Prefab mô-đun nhỏ có thể gập lại cho Granny Flat / ADU
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
Nhà tiền chế 2 phòng ngủ có hệ thống điều hòa trung tâm và mặt bàn đá cabin 2PAC
| Kết cấu: | Kết cấu thép nhẹ |
|---|---|
| Mái nhà: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / Rock Wool / PU |
| Water Supply: | Standard Water Supply System |
Ngôi nhà mô-đun tiền chế Ngôi nhà tiền chế Nhà màu trắng Công viên nhà mô-đun
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh hoặc bánh sandwich EPS/XPS/PU |
| Bề nhà: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / ván lợp nhựa đường |

