Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
ICC EN-1090 Thép nhẹ Nhà biệt thự sang trọng 2 tầng với bồn rửa, vòi sen
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Modular Prefabricated Tiny House On Wheels Cider Box Model Kit Nhà
| Bảng tường nội thất: | Gỗ WPC |
|---|---|
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
| Cửa ngoài: | ) Cửa có kính kép |
EU/AU/USA chuẩn Prefabricated Modular Home Kit Nhà nhỏ trên bánh xe với ba phòng ngủ
| Cửa ngoài: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
|---|---|
| Sản phẩm: | Ngôi nhà nhỏ bé |
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
Chung cư khung thép / Chung cư tiền chế chống bão
| Nguyên liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp tường Colorbond l/tấm WPC/xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
SOHO Cấu trúc thép Tòa nhà chung cư chế tạo sẵn, Bộ nhà ký túc xá chế tạo sẵn
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
AS/NZS Nhà mô-đun sẵn chế cao cấp bằng thép gauge nhẹ bán
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 |
| Phòng tắm: | 5 |
Australia Standard Modular Kit Home Nhà nhỏ được chế tạo sẵn trên bánh xe xe kéo để sống
| tính cơ động: | Dễ dàng vận chuyển |
|---|---|
| Loại móng: | Những ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
| Ống mái: | Tấm ốp WPC Al-Mg-MnMetal |
Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe cho AS / NZS / USA Nhà di động sang trọng với 2 phòng ngủ
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Nhà mô-đun châu Âu Nhà nhỏ trên bánh xe sẵn sàng để vận chuyển Được xây dựng bởi DeepBlue Smarthouse
| tính cơ động: | Dễ dàng vận chuyển |
|---|---|
| Loại móng: | Những ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
| Ống mái: | Tấm ốp WPC Al-Mg-MnMetal |
Nhà khung thép nhẹ hai phòng ngủ
| Khung mterial: | Khung thép 0.75mm/0.9 5mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |

