Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Nhà xây dựng thép dạng lạnh khung thép nhẹ biệt thự chế tạo sẵn Nhà thiết kế hiện đại
| Kiểu: | Nhà xây dựng trước biệt thự |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Khách sạn băng hà hoàn hảo cho các chuyến đi thân thiện với môi trường
| Khung: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Khung gầm thép nặng: | Khung gầm thép nặng |
| Bức tường bên ngoài Batten: | Tấm nhôm composite |
Teel cấu trúc nhà tiền chế chống bão nhà khung thép đo nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
ICC EN-1090 nhà biệt thự thép nhẹ / khung thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
AS/NZS Style Light Steel Villa / Light Steel Frame Nhà sản xuất trước
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Thép nhẹ kiểu châu Âu biệt thự / tòa nhà đa tầng được chế tạo sẵn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Khung thép đo nhẹ bền vững AS4600 Nhà và căn hộ tiền chế
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà gỗ chất lượng cao Luxury AS/NZS Nhà khung thép nhẹ được chế tạo sẵn
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| vật liệu tường: | Tấm Alc/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thép nhẹ được chế tạo sẵn: Xây dựng nhà thép dân cư chống động đất
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Bộ sưu tập nhà trước chế tạo chống động đất, Nhà mô-đun giá rẻ / ngôi nhà nhỏ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Ống mái: | Liên kết màu 0,5mm (có thể chọn màu khác) |
| Trần nhà: | bảng MGO 12mm |

