Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Bộ dụng cụ nhà biệt thự được chế tạo sẵn cao cấp: Thiết kế hiện đại với thép đo nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép kiến trúc Nhà thép 1.15mm Khung thép với lớp phủ kẽm AZ150
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm / 0,95mm / 1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm / bảng WPC / xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
AS/NZS/USA Prefab Villa Light Steel House chống động đất với ánh sáng tự nhiên
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Tự chỉnh Giá rẻ Nhà nhỏ trên bánh xe với khung thép có kích thước nhẹ nhà mô-đun Tiêu chuẩn Úc
| Cấu trúc chính: | Sàn vinyl |
|---|---|
| ngói lợp: | tấm liên kết màu 0,5mm |
| phòng ngủ: | 3 |
AS / US Pre Fab Tiny Homes On Trailer sẵn sàng để vận chuyển với bồn tắm
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
USA tiêu chuẩn Prefab Light Steel Frame House cách nhiệt Mobile Villa Nhà tiền chế
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
EU Prefabricated Light Steel Framing Modular Home Nhà biệt thự với cửa sổ lớn
| Sử dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |
| Vật liệu: | Khung thép nhẹ |
Nhà nhỏ tiền chế sẵn sàng vận chuyển, khung thép có rơ moóc bánh xe
| Structure: | Light steel frame |
|---|---|
| Roofing: | Colorbond |
| Exterior wall: | PU sandwich Metal panel |
AS/NZS Prefab Light Guage Steel Frame House Hệ thống tấm bảng tầng 2 Nhà thị trấn
| Thiết kế: | Thiết kế hiện đại |
|---|---|
| cửa: | Australian Standard Alum. Phèn chua tiêu chuẩn Úc. Sliding Door Cửa trượt |
| Sàn nhà: | 2 tầng |
EU/AU/USA chuẩn Prefabricated Modular Home Kit Nhà nhỏ trên bánh xe với ba phòng ngủ
| Cửa ngoài: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
|---|---|
| Sản phẩm: | Ngôi nhà nhỏ bé |
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |

