Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
As/Nzs Standard Design Tiny Home Prefab A Frame Homes Cho bộ dụng cụ nhà nhỏ
| Tên: | Aurora |
|---|---|
| Mô hình: | A 11 |
| Kích thước: | 7010×9754mm |
Ngôi nhà mô-đun Prefab Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe / Nhà xe kéo cho cắm trại sẵn sàng để vận chuyển
| Địa điểm dự án: | Châu Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2350*8000mm |
| Diện tích: | 18,8m2 |
Ngôi nhà mô-đun xanh / Xây dựng biệt thự tiền chế bằng thép với vật liệu cách nhiệt theo tiêu chuẩn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Tòa nhà thương mại Prefab giá rẻ / Tiết kiệm năng lượng Tòa nhà kim loại Prefab
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Tiết kiệm năng lượng Giá cả phải chăng Nhà Prefab Cấu trúc thép Villa Prefab Thép Frame Villa
| Sử dụng: | biệt thự, nhà ở |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, bảng bánh sandwich |
| cửa: | Cửa an ninh thép |
Hình khung thép đo nhẹ Tòa nhà kim loại được chế tạo sẵn Ngôi nhà Bungalow Nhà gia đình đa
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
AS/NZS Standard Light Steel Frame Prefab Villa
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| CẢ ĐỜI: | 100 năm cho kết cấu |
Các tòa nhà dân cư được chế tạo sẵn ổn định với nhà thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Biệt thự nhà lắp ghép bền bỉ Nhà lắp ghép sang trọng Tiết kiệm năng lượng Tiêu chuẩn Úc
| Ống mái: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / nhựa đường |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Lớp sàn: | Laminate/gỗ/gạch |
Energy-Efficient Prefab Garden Studio: Ngôi nhà gỗ mô-đun cho cuộc sống kỳ nghỉ
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

