Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Nhà mô-đun được chế tạo sẵn Thiết kế bằng gỗ chống bão Bungalow Kit Nhà xây dựng nhanh
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp gỗ/thép WPC |
|---|---|
| Cách nhiệt / batt: | bông thủy tinh |
| Tủ bếp: | tủ 2PAC |
Ngôi nhà tiền chế Ngôi nhà mô-đun Studio vườn tiền chế Với khoang khung thép nhẹ
| Frame mterial: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | 100 or 50mm ALC panel/WPC board/fibre cement |
| vật liệu trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
Đẹp Prefab Tiny House Garden Studio Cabin With Deck Nhà mô-đun
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
| Màu sắc: | hầu như bất kỳ màu gỗ |
Light Gauge Steel Single Family Home Luxury Modern Modular Home Kits (Nhà gia đình đơn thân bằng thép hạng nhẹ)
| sử dụng: | Khách sạn, văn phòng, nhà |
|---|---|
| Màu sắc: | Không bắt buộc |
| cửa sổ: | CỬA SỔ TRƯỢT PVC |
Biệt thự nhà lắp ghép được chứng nhận ICC-ES Khung thép nhẹ với giá tốt nhất
| sử dụng: | biệt thự, nhà ở, văn phòng |
|---|---|
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
Classic Light Gauge Steel Residence Duplex Villa 2 tầng Nhà thiết kế theo phong cách Trung Quốc
| Phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
|---|---|
| Kiểu: | Có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu: | Khung thép, kết cấu thép mạ kẽm |
Ngôi nhà Prefab nhỏ Ngôi nhà mô-đun Sắt hoàn thiện Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe Sẵn sàng để vận chuyển
| Địa điểm dự án: | thành phố ven sông Brisbane, là thủ phủ của Qeensland, miền đông nước Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
Australia Project Site Luxury Prefab Tiny House On Wheels Với sàn MDF 10mm
| Địa điểm dự án: | Châu Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
Giá cả phải chăng AS4600 Light Gauge Thép khung nhà mô-đun Nhà tiền chế cho biệt thự hiện đại
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Khung thép nhẹ Lắp ráp nhanh Bộ dụng cụ nhà lắp ghép chống động đất
| vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp Colorbond/tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

