Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Modular nhà tiền chế Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe với khung thép nhẹ Cho thuê
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
10mm sàn MDF khu vực khô sàn tiền chế sang trọng nhà nhỏ trên bánh xe
| Địa điểm dự án: | Châu Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
Chi phí cho mỗi m2 cho các ngôi nhà nhỏ ở Úc
| Có thể vận chuyển: | Có, được thiết kế để vận chuyển dễ dàng |
|---|---|
| Vật liệu chính: | khung thép nhẹ G550GD AZ150 0,75mm |
| Sưởi ấm làm mát: | Hệ thống HVAC chia nhỏ |
Modern Movable Accents Holiday Modular Home / Prefabricated Garden Studio Cho Cuộc sống Giáng sinh
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Bề nhà: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / nhựa đường |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
Boongalô 1 phòng ngủ bằng thép trên Bãi biển, Bộ dụng cụ nhà lắp ghép nhỏ, Nền thép LIght
| Sự thành lập: | Dầm chữ H và móng thép nhẹ |
|---|---|
| Lớp sàn: | Ván MGO 12mm và ván ép |
| bức tường bên ngoài: | Bảng WPC và bảng OSB |
Modern Prefabricated Prefab Villa Light Gauge Steel Structure Housing Nhà mô-đun Ktis
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Mô-đun Prefabricated Light Steel Structure Nhà nhỏ trên bánh xe
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm trên mái nhà |
|---|---|
| Tường bên ngoài ốp tường: | Tấm ALC 50mm |
| Bảng điều khiển tường bên trong: | Bảng trang trí bánh sandwich bằng thép mạ kẽm & PU |
As / Us Prefab Tiny Home Kits On Trailer Sẵn sàng để vận chuyển với tắm
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
Nhà biệt thự 2 tầng, cấu trúc thép hiện đại
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Tiny Homes NZ: Sống bền vững, linh hoạt - Fox Cabins AS / US Modular Home Steel House Kits
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |

