Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Nhà lắp ghép, Biệt thự mô-đun thép nhẹ, Nhà khung cổng với ván OSB
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà xây dựng bằng thép nhẹ Villa / Prefab Villa Nhà xây dựng sẵn mô-đun cho văn phòng
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Úc nhà lăn di động, 1 tầng kiểu biệt thự nhà tiền chế căn hộ của bà
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Nhà lắp ghép mô-đun 2 tầng khung thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
nhà lắp ghép thép nhà lắp ghép Khung thép nhà lắp ghép Nhà lắp ghép chung cư
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
|---|---|
| thiết kế: | thiết kế sẵn có của khách hàng |
| màu sắc: | hầu như bất kỳ màu gỗ nào |
Australia tiêu chuẩn sẵn sàng Granny căn hộ Prefabricated nhà mô-đun AUD
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Bộ dụng cụ nhà tiền chế kiểu Úc, Nhà lắp ghép hiện đại với tấm ốp WPC
| Frame material: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | WPC board/fibre cement |
| Cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Australian Standard nhà tiền chế thép nhẹ khung nhà bộ dụng cụ nhà mô-đun
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Cánh cửa: | Cửa an ninh kim loại/cửa trượt PVC |
| Ống mái: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / nhựa đường |
Modular nhà tiền chế Nhà nhỏ trên bánh xe Cho thuê Hình khung thép gauge nhẹ
| cấu trúc chính: | Sàn vinyl |
|---|---|
| ngói lợp: | tấm liên kết màu 0,5mm |
| phòng ngủ: | 3 |
Chi phí thấp khung thép gauge nhẹ Nhà mô-đun được chế tạo sẵn Nhà hai tầng được sản xuất ở Trung Quốc
| Từ khóa: | nhà ốp ván |
|---|---|
| sử dụng: | Nhà ở, khách sạn, văn phòng, xưởng |
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |

