Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Tiết kiệm năng lượng Nhà lắp ghép Giá cả phải chăng Biệt thự Kết cấu thép Biệt thự Nhà tiền chế
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
|---|---|
| sàn nhà: | Gỗ/gỗ/gạch |
| cửa: | Cửa an ninh kim loại/cửa trượt PVC |
Biệt thự kết cấu thép tiền chế tiết kiệm năng lượng, Biệt thự nhà lắp ghép hiện đại cho gia đình
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Khung thép nhẹ Tòa nhà tiền chế Khung thép giá rẻ Căn hộ tiền chế
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC/sợi xi măng 100 hoặc 50mm |
Chứng nhận ICC-ES khung thép nhẹ biệt thự Prefab giá cả phải chăng 3 phòng ngủ thiết kế sang trọng
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Khung thép nhẹ, lắp ráp nhanh, chống gió, thiết bị biệt thự sang trọng
| Vật liệu: | thép nhẹ |
|---|---|
| Sử dụng: | biệt thự, nhà ở |
| Cánh cửa: | Cửa an ninh thép |
Căn hộ ký túc xá SOHO đúc sẵn kết cấu khung thép nhẹ | Tòa nhà tùy chỉnh để bán
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Màu sắc: | Không bắt buộc |
| Cửa sổ: | Cửa sổ nhôm |
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép thiết kế hiện đại, Nhà kiểu bungalow, Bộ dụng cụ nhà nhỏ Có tầm nhìn tốt cho kỳ nghỉ để sinh sống
| Frame mterial: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | 100 or 50mm ALC panel/WPC board/fibre cement |
| Cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Các tòa nhà mô-đun Nhà được chế tạo sẵn Thùng chứa mở rộng Thép đo nhẹ Villa
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| vật liệu trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
Ngôi nhà thép chế sẵn sang trọng
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS/XPS/PU hoặc bông thủy tinh |
| Vật liệu trần: | Tấm MGO/tấm thạch cao |
Nhà lắp ghép chống động đất Biệt thự tiền chế sang trọng Biệt thự sang trọng Nhà khung thép nhẹ
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |

