Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Bộ nhà lắp ghép bằng thép nhẹ cho nhà đơn lập có gara, bộ nhà lắp ghép kiểu biệt thự đạt tiêu chuẩn CE
| cửa sổ: | CỬA SỔ TRƯỢT PVC |
|---|---|
| cửa: | Cửa thép, cửa hợp kim nhôm |
| Vật liệu: | Tấm tường xi măng EPS + kết cấu khung thép/bê tông nhẹ |
Resort Hotel Garden Studios: Các cabin thép chuẩn bị sẵn sàng để xây dựng ngôi nhà mô-đun
| Sử dụng: | Khách sạn |
|---|---|
| khung treo tường: | AZ150 G550 Zinc & Alu. AZ150 G550 Kẽm & Alu. coated steel 0.75mm thé |
| Trần nhà: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
lat mái nhà Modern Light Steel Framing For Building Nhà xây dựng nhà nhà sản xuất mô-đun
| Lớp sàn: | bằng gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chọn |
| Cấu trúc: | tiền chế |
USA / AU / NZ Nhà mô-đun chuẩn Nhà Prefab Tiny For Sale Cabin nhỏ
| Địa điểm dự án: | thành phố ven sông Brisbane, là thủ phủ của Qeensland, miền đông nước Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2350*8000mm |
| Màu sắc: | Tùy chọn tùy chỉnh |
Luxury Modular Modern Style Smarthouse Villa được chế tạo sẵn
| Structure: | Light Steel Frame |
|---|---|
| Exterior Wall Color: | options |
| Movable: | optional |
Nhà container mini có thể di chuyển, Nhà dạng mô-đun container lưu trữ đã hoàn thiện đầy đủ
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Hệ thống khung thép Light Gauge Nhà di động hiện đại chống ẩm
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp Colorbond/tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Biệt thự gỗ lắp ghép thiết kế riêng, đạt chứng nhận ISO9001, Nhà gỗ sang trọng
| Sử dụng: | Khách sạn, nhà, ki -ốt, gian hàng, văn phòng, cửa hàng, biệt thự, hội thảo, nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
| Màu sắc: | Hầu như bất kỳ màu gỗ nào |
1.5mm Vinyl Flooring Prefab Mobile House Kits AS / NZS 4600 Light Steel Frame
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| bức tường bên ngoài: | Rào cản hơi bình thường |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Modular Home Prefab Garden Studio với khung thép nhẹ và khu vực sàn mở rộng
| phòng ngủ: | 1 |
|---|---|
| tấm trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |

