Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Mô-đun Light Gauge Thép Frame Prefabricated Bungalow, Động đất giá rẻ Prefab
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
AS/NZS/USA Chứng nhận Bộ nhà thép nhẹ Prefab Modular - Xây dựng khung không gian cho các ngôi nhà Kitset
| Cấu trúc: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Bề nhà: | bảng OSB 15mm |
| Bảng Fascia: | Tấm ván thép |
Light Steel Frame Prefab House Granny Flat Studio Nhà di động với 3 phòng ngủ 2 phòng tắm
| Giàn mái: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
| Bên dưới tầng trệt (nếu có): | Tấm CFC 15mm |
Các bộ dụng cụ nhà mô-đun có khung thép nhẹ có thể tùy biến cao: Giải pháp phòng thu và cabin vườn
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 |
|---|---|
| bảng tường nội thất: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| Bên dưới tầng trệt (Nếu có): | Tấm CFC 15mm |
Mobile Modular Prefab Tiny House On Wheels Với Thiết Bụi Toàn Bộ
| Tên: | Queensland 2524t |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2350*8000mm |
| Kiểu: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
Nhà Prefab Modular Tiny House On Wheels với khung thép nhẹ tiêu chuẩn AS / Mỹ
| Từ khóa: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
| Từ khóa: | Những ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
Nhà mô-đun được chế tạo sẵn tiêu chuẩn AS/NZS/USA - Khung thép đo nhẹ
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
2 tầng Thép nhẹ Nhà gỗ, Nhà thép trắng Nhà mô-đun
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Hình khung thép đo nhẹ Nhà mô-đun Nhà văn phòng vườn với cửa sổ kính kép
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
| Màu sắc: | hầu như bất kỳ màu gỗ |
Căn hộ biệt thự Prefab nhà thép Hệ thống cấu trúc thép nhẹ Nhà mô-đun Tiêu chuẩn Úc
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

