Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Các ngôi nhà mô-đun sang trọng với khung thép đo nhẹ
| chi tiết đóng gói: | thép đo ánh sáng với số lượng lớn, vật liệu trang trí bảng trong pallet, các phụ kiện khác tất cả tr |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | phụ thuộc vào khu vực xây dựng, bình thường 35 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 15000 mét vuông mỗi tháng |
Chất lượng châu Âu 2 tầng Luxury Prefab Lightweight Steel Frame Houses Modular Home
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Thép nhẹ khung Prefab Villa & Modular Home Kits cho Uruguay ♪ bền & tùy chỉnh
| Chất liệu khung: | nhà khung thép nhẹ |
|---|---|
| lớp vỏ ngoài: | Bảng ALC 50mm/Bảng WPC |
| cách nhiệt: | bông thủy tinh EPS |
Nhà tiền chế mô-đun khung thép nhẹ Bungalow trên mặt nước Khu nghỉ dưỡng khách sạn Villa
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà Bungalow lắp ghép khung thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Kết cấu thép nhẹ sang trọng Nhà lắp ghép Biệt thự Cửa sổ hợp kim nhôm Ngôi nhà hiện đại
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Cánh cửa: | cửa an ninh bằng thép/WPC hoặc cửa gỗ dán. |
Biệt thự đôi phong cách Trung Quốc / Biệt thự tiền chế Nhà khung thép nhẹ có hệ thống thông gió tốt
| Sử dụng: | biệt thự, nhà ở |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, tấm bánh sandwich, thép hàn H |
| Cánh cửa: | Cửa an ninh thép, cửa hợp kim nhôm |
Khung thép nhẹ di động, nhà lắp ghép mô-đun, nhà vòm geodesic, bộ dụng cụ nhà bungalow
| Sử dụng: | Khách sạn, nhà, ki -ốt, gian hàng, văn phòng, cửa hàng, biệt thự, hội thảo, nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | nhà thiết kế deepblue |
| Màu sắc: | Hầu như bất kỳ màu gỗ nào |
2 Story Villa Prefabricated Light Gauge Steel Frame House Modular Home Nhà gia đình đa
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
ICC EN-1090 Khung ánh sáng Nhà di động bằng thép Prefab Villa Kit Bungalow gỗ
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| Cách nhiệt cơ bản: | Bông thủy tinh R2.5 |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |

