Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Nhà lắp ghép mô-đun tiêu chuẩn Úc/New Zealand Khung thép nhẹ Nhà gấp Nhà cho người già
| Chất liệu khung: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| Sàn nhà: | Gỗ/gỗ/gạch |
Ngôi nhà chế tạo sẵn 4 phòng ngủ Ngôi nhà mô-đun 4 phòng ngủ thiết kế đơn giản và dễ dàng
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
Nhà biệt thự bằng thép nhẹ di động mô-đun Nhà lắp ghép sang trọng Vật liệu cách nhiệt
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà mô-đun được chế tạo sẵn Bungalow gỗ được chế tạo sẵn với khung thép nhẹ
| Cấu trúc: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| ngói lợp: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
| tên: | Bungalow bãi biển tại nhà |
Bán chạy Nhà tiền chế Biệt thự – Nhà mô-đun thép nhẹ thi công nhanh sẵn sàng để vận chuyển
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m,95mm/1,15mm mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
AS/NZS Prefab Garden Studios Featuring Light Steel Frame Modular Home Cho Airbnb
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
|---|---|
| Bạt tường ngoài: | Pháo 22mm |
| Tấm ốp tường ngoại thất: | Bảng ALC 50mm/WPC |
Nhà lắp ghép nhanh theo mô-đun Nhà lắp ghép sang trọng làm từ tấm panel
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Tiêu chuẩn: | Như/chúng tôi |
Nhà hiện đại Prefab Tiny Home & Nhà chứa Nhà sản xuất Nhà mô-đun
| Tên: | Queensland 2524t |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2350*8000mm |
| Kiểu: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
Nhà nhỏ di động lắp ghép trên bánh xe với Khung thép nhẹ AS/US, Nhà mô-đun
| Có thể vận chuyển: | Có, được thiết kế để vận chuyển dễ dàng |
|---|---|
| Vật liệu chính: | khung thép nhẹ G550GD AZ150 0,75mm |
| Sưởi ấm làm mát: | Hệ thống HVAC chia nhỏ |
C
| sử dụng: | Khách sạn, nhà, ki -ốt, gian hàng, văn phòng, cửa hàng, biệt thự, hội thảo, nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | Thiết kế khách hàng có sẵn |
| Màu sắc: | Hầu như bất kỳ màu gỗ nào |

