Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Tiết kiệm năng lượng giá cả phải chăng Prefab Home Kit Modular Steel Structure Villa Villas Prefabricated
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
|---|---|
| Lớp sàn: | Laminate/gỗ/gạch |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
Khởi động Thép Frame Prefab Eco Modular Home Nhà nhỏ trên bánh xe Nhà tiền chế
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
AS/NZS/USA tiêu chuẩn nhà mô-đun được chế tạo sẵn với khung thép thước nhẹ
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Úc Tiny House On Wheels Trailer Prefab Modular Home Steel Frame Kits
| Địa điểm dự án: | Châu Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
Khách sạn và Bungalow trên mặt nước mô-đun nhỏ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
Australia Standard Luxury Prefab Steel Structure Villa / Nhà mô-đun Prefab ICC EN-1090
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà Tiền Chế Thép Nhẹ Di Động Kiểu Úc Giá Rẻ / Nhà Mô-đun / Nhà Tiền Chế Nhỏ ADU
| Sàn nhà: | Gỗ/gỗ/gạch |
|---|---|
| Tấm lợp: | Tấm bánh sandwich EPS/tấm lợp thép/nhựa đường |
| cửa: | cửa an ninh kim loại/Cửa trượt PVC |
Nhà tiền chế mô-đun với khung thép nhẹ AS4600 Garden Pergola
| cách nhiệt thêm: | Tấm PU 50mm |
|---|---|
| Khu vực khô ráo bên dưới tầng trệt: | Tấm CFC 15mm (Mật độ cao) |
| Thắp sáng: | Đèn LED |
Luxury Prefab Tiny Home Ready To Ship Steel Modular Home Boat Floating Hotel Nhà nhỏ sẵn sàng để vận chuyển
| Vật liệu tường bên ngoài:: | Nhôm-magien-Mangan tấm |
|---|---|
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
Nhà Prefab chống bão vận chuyển container, IBC Modern Prefab Modular Home
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| vật liệu trần: | Tấm MGO / Tấm thạch cao + các loại khác |

