Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ contemporary prefab homes ] trận đấu 293 các sản phẩm.
Thiết kế ngôi nhà nhỏ Tương lai rút lui Prefab Light Steel Frame House Garden Studio
| Cấu trúc: | Giàn mái AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| bức tường bên ngoài: | Tấm ốp nhôm nhựa composite |
| Màu sắc: | Thiếu Màu Xanh 02 |
Biệt thự hoặc văn phòng tiền chế sang trọng tiêu chuẩn AS/NZS/USA - Nhà mô-đun bằng thép nhẹ
| khung thép: | Khung tường,Kèo mái,Hệ thống sàn phụ (nếu có) |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Cách nhiệt cơ bản: | Bông thủy tinh R2.5 |
AS/US Cấu trúc khung thép nhẹ biệt thự tiền chế tiết kiệm năng lượng Nhà mô-đun hiện đại
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Khung gỗ thép khung nhẹ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Australia Standard Luxury Prefab Steel Structure Villa / Nhà mô-đun Prefab ICC EN-1090
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép di động Cabin / Khung thép Nhà mô-đun nhà lắp ghép cho Nhà bảo vệ
| Nguyên liệu khung: | Khung thép 0,75 mm / 0,95 mm / 1,15 mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm / tấm WPC / xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Tiết kiệm năng lượng Giá cả phải chăng Nhà Prefab Cấu trúc thép Villa Prefab Thép Frame Villa
| Sử dụng: | biệt thự, nhà ở |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, bảng bánh sandwich |
| cửa: | Cửa an ninh thép |
Ngôi nhà chế tạo sẵn 4 phòng ngủ Ngôi nhà mô-đun 4 phòng ngủ thiết kế đơn giản và dễ dàng
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
Tiết kiệm năng lượng giá cả phải chăng Prefab Home Kit Modular Steel Structure Villa Villas Prefabricated
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
|---|---|
| Lớp sàn: | Laminate/gỗ/gạch |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
Biệt thự nhà lắp ghép bền bỉ Nhà lắp ghép sang trọng Tiết kiệm năng lượng Tiêu chuẩn Úc
| Ống mái: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / nhựa đường |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Lớp sàn: | Laminate/gỗ/gạch |

