Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ contemporary prefab homes ] trận đấu 293 các sản phẩm.
Dễ dàng xây dựng Nhà lắp ghép bằng thép nhẹ Biệt thự cách nhiệt bằng len thủy tinh hiệu suất cao với hai cấp độ
| Cửa ngoài: | cửa trượt nhôm |
|---|---|
| thép nhẹ: | ICC EN-1090, CE, AS/NZS, đèn tiêu chuẩn UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |
Nhà Prefab giá cả phải chăng Villa Nhà khung thép nhẹ Với cửa sổ trượt PVC
| Loại: | Xây dựng nhà ở giá cả phải chăng |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
Teel cấu trúc nhà tiền chế chống bão nhà khung thép đo nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà mô-đun xanh / Xây dựng biệt thự tiền chế bằng thép với vật liệu cách nhiệt theo tiêu chuẩn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
ICC EN-1090 nhà biệt thự thép nhẹ / khung thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
AS/NZS Style Light Steel Villa / Light Steel Frame Nhà sản xuất trước
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép chống thấm Biệt thự Nhà tiền chế Chống cháy Cách âm cách nhiệt cao theo tiêu chuẩn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thép nhẹ được chế tạo sẵn: Xây dựng nhà thép dân cư chống động đất
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà gia đình duy nhất tiêu chuẩn Mỹ / Mỹ Nhà tiền chế với nhà thép nhẹ
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
US Standard Prefab House Light Steel Structure Villa sang trọng Nhà dân cư tiền chế
| Cấu trúc chính: | Cấu trúc thép đồng hồ đo ánh sáng |
|---|---|
| Tổng diện tích: | 222㎡ |
| Những câu chuyện: | 2 |

