Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ contemporary prefab homes ] trận đấu 293 các sản phẩm.
As / Nzs Ngôi nhà gỗ gỗ Thép nhẹ mái nhà gầm nhà Bungalow Prefab Ngôi nhà gỗ
| Sử dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, bảng bánh sandwich |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Phân cách âm thanh cao Bungalow Prefab Light Gauge Steel Frame Nhà gia đình duy nhất
| Tường ngoài: | Panel ALC/WPC board/fibre cement |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng sandwich bằng gỗ thủy tinh |
| Vật liệu trần: | MGOboard/ Tấm thạch cao+loại khác |
Bộ dụng cụ nhà sang trọng được đánh giá cao nhất: Sức mạnh và phong cách với thép đo nhẹ
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| vật liệu trần: | Tấm MGO/tấm thạch cao |
Nhà Bungalow Tiền Chế Quần đảo Cook Khung Thép Nhẹ Tiết Kiệm Năng Lượng
| cửa: | Cửa an ninh kim loại/cửa trượt PVC |
|---|---|
| Tấm lợp: | Bảng điều khiển Sandwich EPS/Tấm lợp thép/nhựa đường |
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
Nhà Bungalow lắp ghép khung thép cho gia đình nhỏ / Nhà gấp gọn cho bà
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Trang trí cách âm bằng gỗ Nhà lắp ghép Bungalow Resort Australia Biệt thự sang trọng tiêu chuẩn
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
Châu Âu tùy chỉnh sang trọng Prefab Steel Frame Nhà Prefabricated House For Bungalow Dự án
| Vật liệu trần: | MGOboard / Gypsum board + những loại khác |
|---|---|
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| sàn nhà: | Tấm xi măng sợi 18mm với rào cản hơi và sàn tre hoặc sàn gỗ, thảm nhựa PVC, v.v. |
Nhà Prefab Thép nhẹ Úc Căn hộ của bà ngoại Xây dựng nhanh Nhà hiện đại
| Kiểu: | ngôi nhà có thể gập lại |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Thiết kế chuyên nghiệp Nhà lắp ghép Bungalow theo tấm Lắp ráp sẵn Nhà thép hiện đại nhỏ
| Khung thép nhẹ: | THÉP S550 AZ150 0.75MM |
|---|---|
| EXT.WALL: | TẤM CFC 10MM + CFC 8MM BÊN TRONG |
| CÁCH NHIỆT TƯỜNG VÀ MÁI: | bông thủy tinh |
Nhà bungalow nhà lắp ghép tùy chỉnh Vật liệu thép nhẹ cho cuộc sống
| Vật liệu: | Thép nhẹ |
|---|---|
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| vật liệu trần: | Tấm MGO/tấm thạch cao |

