Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ contemporary prefab homes ] trận đấu 293 các sản phẩm.
Prefab Container House Nhà mô hình công cộng Nhà vệ sinh PU Bảng bánh sandwich Nhà vệ sinh xây dựng thuận tiện
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| vật liệu trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
Australia Standard Design Prefab Garden Studio Homes For Small House Kits Hai tầng của thép nhẹ Prefab hiện đại H
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Các ngôi nhà 2 tầng sang trọng được xây dựng theo tiêu chuẩn Úc
| cửa: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cấu trúc thép ánh sáng: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm trên mái nhà |
| Cài đặt: | Dễ |
Thiết kế nhà gỗ lắp ghép dạng chữ A cho Airbnb
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà mô-đun lắp ghép tiết kiệm năng lượng, Kế hoạch nhà mô-đun cách nhiệt
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm / bảng WPC / xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
| Nguyên liệu khung: | Khung thép 0,75mm / 0,95mm / 1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
Khởi động Gauge Thép Frame Prefab Villa Home nhanh đơn gia đình nhà căn hộ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà gỗ sinh thái cách nhiệt cao, Nhà gỗ lắp ghép mô-đun xanh ADU
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà mô-đun Prefab Multi-Function Steel Frame cho nhà vệ sinh di động / Office Pod
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà xây dựng bằng thép nhẹ Villa / Prefab Villa Nhà xây dựng sẵn mô-đun cho văn phòng
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Khung thép nhẹ Thép trắng Cấu trúc sang trọng hiện đại Prefab Villa Modular Home Kits
| lớp lót bên trong: | tấm xi măng sợi |
|---|---|
| Khép kín: | bông thủy tinh hiệu suất cao |
| ván sàn: | sàn gỗ hoặc tre |

