Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ contemporary prefab homes ] trận đấu 293 các sản phẩm.
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép cao cấp tiêu chuẩn Mỹ | Kế hoạch hệ thống lắp ghép rộng rãi & tùy biến
| Kiểu: | Nhà biệt thự sang trọng |
|---|---|
| Cài đặt: | Cài đặt chuyên nghiệp có sẵn |
| Ứng dụng: | Nhà thép chế tạo, Gia đình sử dụng |
Nhà Prefab hiệu quả cao Khí lượng nhẹ Thép khung nhà mô-đun Nhà tùy chỉnh
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
AS / NZS Khung thép tiêu chuẩn Nhà Bungalow đúc sẵn, Nhà lắp ghép Bộ công cụ
| Frame mterial: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | 100 or 50mm ALC panel/WPC board/fibre cement |
| Insulation: | glass wool/EPS/XPS/PU sandwich panel |
Đẹp nhà Prefab bộ dụng cụ Bungalow Nhà sang trọng biệt thự với mái nhà thép dâng
| cửa: | cửa an ninh thép / WPC hoặc cửa ván ép |
|---|---|
| Cửa sổ: | Hợp kim nhôm/PVC |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Australia tiêu chuẩn Prefab Light Gauge Thép khung nhà nhà mô-đun
| Vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS/XPS/PU hoặc bông thủy tinh |
| Vật liệu trần: | MGOboard/ Tấm thạch cao+loại khác |
Nhà ở lắp ghép mô-đun bằng thép nhẹ thân thiện với môi trường, nhà ở gia đình đơn lẻ
| Vật liệu: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Sử dụng: | Khách sạn, nhà ở, văn phòng, cửa hàng, biệt thự |
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
Những ngôi nhà tân trang và hiện đại với khung thép nhẹ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Light Steel Prefab Bungalow Panelled Nhà vườn studio Nhà nhỏ nhà sản xuất Granny căn hộ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà khung thép nhẹ Prefab Biệt thự tiền chế động đất giá rẻ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
Nhà Bungalow Prefab Tuổi thọ cao, Nhà thép nhẹ đúc sẵn giá cả phải chăng để sinh sống
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |

