Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ contemporary prefab homes ] trận đấu 293 các sản phẩm.
Biệt thự khung thép nhẹ sang trọng, cá nhân hóa, nhà ở gia đình đơn lẻ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Kết cấu thép nhẹ Xây dựng khung nhà tiền chế bằng phẳng
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Hệ thống xây dựng tấm nhỏ Gia đình đẹp Cấu trúc thép Nhà thép nhẹ được chế tạo sẵn
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Nhà mô-đun Bungalow Gara đôi Chống tuyết, Khung thép nhẹ, Tấm tường lắp ghép sẵn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
AS/NS Cấu trúc thép nhẹ, Nhà bungalow được chế tạo sẵn, Nhà mô-đun Villa
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Cấu trúc thép gỗ trang trí nhà, nhà bungalow chế tạo sẵn
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Những ngôi nhà bungalow được thiết kế theo yêu cầu dẫn đầu với khung thép nhẹ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Các ngôi nhà được chế tạo sẵn theo tiêu chuẩn Úc, các căn nhà với bộ dụng cụ, và các ngôi nhà thành phố được chế tạo
| KHÔNG: | 2127 |
|---|---|
| Cửa: | Australian Standard Alum. Phèn chua tiêu chuẩn Úc. Sliding Door Cửa trượt |
| cửa sổ: | Australian Standard Single Glass Alu. Alu kính đơn tiêu chuẩn Úc. Casement Windows< |
Bộ dụng cụ nhà tiền chế Sản xuất nhà thép tiền chế Sản xuất nhà nhanh
| Kiểu: | Phát triển nhà ở giá rẻ, Ứng dụng cho Xây dựng Công nghiệp Thương mại |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
Nhà biệt thự bằng thép nhẹ di động mô-đun Nhà lắp ghép sang trọng Vật liệu cách nhiệt
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

