Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ contemporary prefab homes ] trận đấu 293 các sản phẩm.
Những căn biệt thự bằng thép chuẩn của Úc Với cửa sổ và cửa an ninh được chứng nhận
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Biệt thự nhà lắp ghép hiện đại khung thép nhẹ mái tấm panel EPS cho cuộc sống
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Biệt thự nhà lắp ghép chất lượng cao với khung thép nhẹ, nhà năm tầng có tiêu chuẩn AS/US
| Chất liệu khung: | Khung thép nhẹ 0,75mm/0,95mm/1,15mm |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC, tấm xi măng sợi, tấm hebel, tấm xi măng EPS |
| cách nhiệt: | Bông thủy tinh/bông đá/EPS/XPS/bọt PU |
Ngôi nhà chế tạo sẵn Cấu trúc thép nhẹ Bungalow với hợp kim nhôm / cửa sổ PVC
| cửa: | Cửa an ninh thép/WPC hoặc cửa gỗ |
|---|---|
| Cửa sổ: | Hợp kim nhôm/PVC |
| Vật liệu sàn/móng: | sàn gỗ/gỗ/thảm PVC |
Bộ dụng cụ nhà biệt thự được chế tạo sẵn cao cấp: Thiết kế hiện đại với thép đo nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thép nhẹ tùy chỉnh Nhà gia đình đơn mô-đun Prefab Với tiêu chuẩn Mỹ
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Vật liệu trần: | Tấm MGO / Tấm thạch cao + các loại khác |
AS/NZS Nhà gạch gạch thép sẵn Sản phẩm gia dụng gạch gạch gạch cao cấp
| Loại: | Tòa nhà mô-đun Nhà di động Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
AS/NZS/USA Prefab Villa Light Steel House chống động đất với ánh sáng tự nhiên
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Xây dựng tấm hiện đại hóa Nhà chế tạo sẵn Cấu trúc thép nhẹ Nhà ở xã hội
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
AS4600 Khung thép nhẹ lớn Villa / Bộ dụng cụ nhà thép chế tạo sẵn
| Cửa ngoài: | Australian Standard Single Glass Alu. Alu kính đơn tiêu chuẩn Úc. Sliding Door |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn tiêu chuẩn CE, AS/NZS, UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |

