Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ contemporary prefab homes ] trận đấu 293 các sản phẩm.
Ngôi nhà mô-đun đương đại / Thép nhẹ Prefab Villa / Nhà Prefab kti
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà mô-đun thép nhẹ Nhà gấp tùy chỉnh Hiệu suất cao cho cuộc sống
| Sử dụng: | Nhà, văn phòng, khách sạn |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Tên sản phẩm: | Nhà mô-đun tiền chế 3 phòng ngủ |
Light Gauge Steel Prefab Villa Hai tầng Nhà thiết kế Morden Nhà chống bão
| Kiểu: | Nhà đơn gia đình |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà Prefab hiện đại với hệ thống khung thép đo nhẹ Bungalow gỗ cho bãi biển
| Kết cấu thép nhẹ: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Bề nhà: | Ngói lợp, ván lợp mái, lớp gia cố mái cho mái |
| Bạt tường ngoài: | Pháo 22mm |
Villa Prefab sang trọng. Nhà đồ sơn thép.
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| vật liệu trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
Module Prefabricated 2 Floor Floating Homes Prefab Light Steel Metal Structure Frame
| Tiêu chuẩn: | ISO 95001 |
|---|---|
| Kích cỡ: | Có thể tùy chỉnh |
| Mét vuông: | 408 mét vuông |
Các ngôi nhà được chế tạo sẵn cực kỳ hiện đại
| Cấu trúc chính: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm với tường khung thép nhẹ AZ150, hệ thống mái |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Kết cấu thép nhẹ sang trọng Nhà lắp ghép Biệt thự Cửa sổ hợp kim nhôm Ngôi nhà hiện đại
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Cánh cửa: | cửa an ninh bằng thép/WPC hoặc cửa gỗ dán. |
Gia đình đơn lẻ thiết kế nhà khung thép nhẹ tinh tế cho các ngôi nhà nghỉ mát bên biển
| Giàn mái: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Bảng điều khiển tường bên trong: | khu vực khô ráo, khu vực ẩm ướt |
Dự án Khung thép nhẹ tiêu chuẩn Úc, Nhà lắp ghép dạng Kitset, Panel
| Cấu trúc thép ánh sáng: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | Bảng OSB 15mm |
| Cách nhiệt bên trong khung thép: | Bông thủy tinh R3.5*100mm |

