Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
NZ / AS Prefab Modern 3 phòng ngủ Cấu trúc thép Villa Prefabricated Modular House
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | nhà khung thép nhẹ |
| phòng ngủ: | 4 |
Modular Prefabricated Light Gauge Steel Structure Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe với xe kéo cho Airbnb
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
|---|---|
| Bảng trần: | Tấm tường tích hợp 10 mm |
| bánh trục: | Tất cả các trục đều được trang bị phanh điện. |
Ngôi nhà tiền chế Mỹ tiêu chuẩn giá rẻ hai tầng nhà nhỏ trên bánh xe
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
|---|---|
| Bảng trần: | Tấm tường tích hợp 10 mm |
| bánh trục: | Tất cả các trục đều được trang bị phanh điện. |
Ngôi nhà nhỏ chất lượng trên xe kéo tiết kiệm thời gian và tiền bạc với Deepblue Smarthouse
| Loại sản phẩm: | Ngôi nhà nhỏ bé |
|---|---|
| Buồng tắm: | Cabin tắm tích hợp |
| Cửa sổ và cửa ra vào: | kính alu. cửa sổ và cửa nhiều lớp |
Nhà nhỏ trên bánh xe đáng tin cậy giá cả phải chăng chất lượng cao và giao hàng nhanh chóng
| Loại sản phẩm: | Ngôi nhà nhỏ bé |
|---|---|
| Buồng tắm: | Cabin tắm tích hợp |
| Cửa sổ và cửa ra vào: | kính alu. cửa sổ và cửa nhiều lớp |
Úc Granny Căn hộ căn nhà được chế tạo sẵn biệt thự mô-đun cho nhà gấp
| Interior wall panel (dry area): | Integrated wall panel/gypsum board |
|---|---|
| Underneath of ground floor (If any): | 15mm CFC Sheet |
| Ceiling panel: | Integrated wall panel/gypsum board |
Úc Granny Căn hộ căn nhà được chế tạo sẵn biệt thự mô-đun cho nhà gấp
| Features: | Folding technology patent |
|---|---|
| Applicable to:: | granny flat /ADU |
| Ceiling panel: | Integrated wall panel/gypsum board |
Ngôi nhà gấp Australia Granny Flat / ADU Mobile House 2-4 phòng ngủ
| Đặc điểm: | Bằng sáng chế công nghệ gấp |
|---|---|
| Applicable to:: | granny flat /ADU |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Nhà chứa mô-đun cao cấp Úc Căn hộ Granny tùy chỉnh ADU Nhà thép
| Đặc điểm: | Bằng sáng chế công nghệ gấp |
|---|---|
| Applicable to:: | granny flat /ADU |
| Ceiling panel: | Integrated wall panel/gypsum board |
Nhà nhỏ trên bánh xe với nhà bếp và phòng tắm 2 phòng ngủ
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |

