Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Ngôi nhà nhỏ được chế tạo sẵn 40ft với 2 phòng ngủ sẵn sàng để sống trong nhà mô-đun
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Giá cả phải chăng Nhà nhỏ Cabin Nhà chế tạo sẵn với 2 phòng ngủ Nhà nhỏ trên bánh xe
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
| ngói lợp: | tấm liên kết màu 0,5mm |
Nhà máy hiện đại sang trọng dễ dàng lắp ráp Thép Prefabricated Villa Thép nhựa Prefab nhà mô-đun
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Khung thép gauge nhẹ Khách sạn đa gia đình nhà 2 tầng nhà lắp ráp nhanh
| Máng xối Với Downpipe: | Alu. alu. Gutter With Downpipe Máng xối Với Downpipe |
|---|---|
| Lớp cách nhiệt bổ sung‐‐tường ngoài: | 50mm xps |
| Trần nhà: | Tấm thạch cao chống nước 9mm |
Australia Standard Modular Kit Home Nhà nhỏ được chế tạo sẵn trên bánh xe xe kéo để sống
| tính cơ động: | Dễ dàng vận chuyển |
|---|---|
| Loại móng: | Những ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
| Ống mái: | Tấm ốp WPC Al-Mg-MnMetal |
Luxe Glamping Nhà chế tạo sẵn Custom Tiny House On Wheels Cho khách sạn / Cắm trại / Cho thuê
| Địa điểm dự án: | Châu Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2350*8000mm |
| Diện tích: | 18,8m2 |
Ngôi nhà nhỏ 40ft với sân hiên và 2 phòng ngủ nhà sẵn sàng để sống
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Nhà nhỏ trên bánh xe cho Hoa Kỳ Nhà di động sang trọng với 2 phòng ngủ
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Ngôi nhà nhỏ với phòng tắm và nhà bếp Ước tính nhà chế tạo sẵn sàng để vận chuyển
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Nhà nhỏ sang trọng trên bánh xe Nhà di động với nhà bếp và phòng tắm
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |

