Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Các nhà sản xuất nhà tiền chế hàng đầu khám phá ra các thiết kế chiến thắng giải thưởng của chúng tôi căn hộ nhà modular
| ván sàn: | Ván sàn CFC, gạch sứ, sàn MDF hoặc các loại khác |
|---|---|
| mái nhà: | Pháo 35mm |
| nguyên liệu chính: | khung thép nhẹ |
Tiny House Mobile Home Sẵn sàng để vận chuyển bánh xe trên bánh xe xe vận chuyển container Florida
| Ứng dụng: | Khách sạn, cắm trại, công viên, căn hộ Granny, ADU |
|---|---|
| Phong cách: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
| Có thể vận chuyển: | Có, được thiết kế để vận chuyển dễ dàng |
Luxury Modular Modern Style Smarthouse Villa được chế tạo sẵn
| Structure: | Light Steel Frame |
|---|---|
| Exterior Wall Color: | options |
| Movable: | optional |
Prefab Kit Home Nhà nhỏ Prefab hiện đại Với cửa sổ kính kép
| bức tường bên ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
|---|---|
| Cửa ngoài (lối vào): | Cửa nhôm kính 2 lớp |
| Phòng tắm: | Bộ vòi hoa sen, bồn cầu, bàn trang điểm |
Nhà di động đúc sẵn màu trắng Thân thiện với môi trường / Nhà di động bằng thép nhẹ
| Cấu trúc chính: | Thép đo nhẹ |
|---|---|
| tấm ốp tường: | Colorbond + bảng MGO / tấm thạch cao |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh hoặc cũng có thể là bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Nhà di động Alanber Tiny House On Wheels có phòng ngủ và phòng tắm
| Kết cấu: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Tường ngoài: | bảng bánh sandwich pu kim loại |
| Tường bên trong: | Bảng điều khiển tường tích hợp |
Modern Prefab Tiny Home with MDF Bathroom Door Shower Set Bức tường nội thất màu trắng
| cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Phòng tắm: | Bộ vòi hoa sen, bồn cầu, bàn trang điểm |
| tường nội thất: | Tấm tường tích hợp 10 mm |
EU/AU/USA chuẩn Prefabricated Modular Home Kit Nhà nhỏ trên bánh xe với ba phòng ngủ
| Cửa ngoài: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
|---|---|
| Sản phẩm: | Ngôi nhà nhỏ bé |
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
Hoa Kỳ Dự án thiết kế nhà biệt thự / Nhà biệt thự sang trọng được chế tạo sẵn
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
US / AS Morden Nhà gia đình đơn Prefab Nhà Prefab Di động Đời sống sang trọng hiện đại
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | nhà khung thép nhẹ |
| phòng ngủ: | 4 |

