Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Tiết kiệm năng lượng Nhà mô-đun giá cả phải chăng Nhà chế tạo sẵn Cấu trúc thép Villa Townhouse
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Xây dựng nhà máy hệ thống bảng kết cấu thép cấu trúc biệt thự Prefab.
| Tường ngoài: | Khung thép corten 0,75mm, mgo finsh |
|---|---|
| hoàn thiện tấm lợp: | Glav.alu. tấm sóng, colorbond |
| Tường bên trong: | wall-12mm Mgo.Flush finsh |
AS / NZS Khung thép tiêu chuẩn Nhà Bungalow đúc sẵn, Nhà lắp ghép Bộ công cụ
| Frame mterial: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | 100 or 50mm ALC panel/WPC board/fibre cement |
| Insulation: | glass wool/EPS/XPS/PU sandwich panel |
Nhà lắp ghép bằng thép tiết kiệm năng lượng giá cả phải chăng Nhà mô-đun Nhà lắp ghép
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
Bộ dụng cụ nhà mô-đun Prefab Villa với khung thép nhẹ ICC EN-1090
| Cấu trúc: | Giàn mái AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Bề nhà: | Pháo 35mm |
| bức tường bên ngoài: | Vách ngăn James Hardie 8mm |
AS US Standard G550 Light Gauge Steel Frame Prefab Mobile House Granny Flat ADU Nhà di động
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Hàng rào hơi bình thường |
| Đường góc: | 50mm PVC Conic/Gypsum Conic |
Nhà thị trấn Villas/Prefab Prefabricated Nhà hai gia đình Green Prefab Homes
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Bộ dụng cụ nhà tiền chế kiểu Úc, Nhà lắp ghép hiện đại với tấm ốp WPC
| Frame material: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | WPC board/fibre cement |
| Cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Kit Mẫu Khung thép Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép Nhà áp mái Tấm trần PVC
| Cửa ngoài: | cửa trượt nhôm |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn tiêu chuẩn CE, AS/NZS, UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |
AS/NZS/USA Tiêu chuẩn Nhà nhỏ được chế tạo sẵn hiện đại - Cabin nhà mô-đun nhỏ
| Việc kinh doanh: | Cho phép nhanh chóng tạo ra một không gian sống |
|---|---|
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
| Bề nhà: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |

