Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Ngôi nhà xây sẵn có hệ thống cấp nước tiêu chuẩn Cabin 2PAC và mặt bàn đá EPS/Rock Wool/PU Sandwich Panel
| Vật liệu: | Kết Cấu Thép |
|---|---|
| Cửa sổ: | Hợp kim nhôm/cửa sổ PVC |
| Kết cấu: | Kết cấu thép nhẹ |
AS/NZS Nhà nhỏ trên bánh xe: Sống cao cấp trong một ngôi nhà nhỏ trên bánh xe
| tường ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
| phòng ngủ: | 1 giường |
Bộ dụng cụ nhà nhỏ với giao hàng miễn phí Nhà sẵn sàng di động với tấm pin mặt trời
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe sẵn sàng để sống trong nhà di động được chế tạo sẵn với tấm pin mặt trời
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Ngôi nhà nhỏ hiện đại với nhà bếp và phòng tắm
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Nhà máy xây dựng ngôi nhà Prefab Luxury Villa Nhà xây dựng nhà mô-đun Nhà thép
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Động cơ Động cơ Động cơ Động cơ Động cơ Động cơ Động cơ Động cơ
| Địa điểm dự án: | Châu Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
Nhà nhỏ trên bánh xe với phòng tắm
| Phong cách: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
|---|---|
| Có thể vận chuyển: | Có, được thiết kế để vận chuyển dễ dàng |
| Vật liệu chính: | Khung thép ánh sáng |
Dễ dàng xây dựng Nhà lắp ghép bằng thép nhẹ Biệt thự cách nhiệt bằng len thủy tinh hiệu suất cao với hai cấp độ
| Cửa ngoài: | cửa trượt nhôm |
|---|---|
| thép nhẹ: | ICC EN-1090, CE, AS/NZS, đèn tiêu chuẩn UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |
Trung tâm nghỉ hưu xây dựng sẵn thép Kháng bão Đường kính nhẹ Bungalow thép
| Chất liệu khung: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Tường ngoài: | Panel ALC/WPC board/fibre cement |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |

