Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Ngôi nhà nhỏ với 2 phòng ngủ và sân hiên Nhà di động Prefabricated Nhà nhỏ sẵn sàng để vận chuyển
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Ngôi nhà xe kéo hiện đại Ngôi nhà nhỏ Ngôi nhà di động Sẵn sàng để vận chuyển với bánh xe
| Vật liệu tường bên ngoài:: | Nhôm-magien-Mangan tấm |
|---|---|
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
Australia tiêu chuẩn giá rẻ Nhà nhỏ nhỏ sẵn sàng để vận chuyển Xe kéo di động
| Vật liệu tường bên ngoài:: | Nhôm-magien-Mangan tấm |
|---|---|
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
AU Standard Tiny House On Wheels Nhà di động được chế tạo sẵn cho Airbnb Factory Direct
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Cuộc sống: | 1 |
| Bồn tắm: | Phòng vệ sinh, Bồn tắm, bộ quần áo. |
Australia tiêu chuẩn nhà di động nhà nhỏ trên bánh xe xe kéo để sống
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
|---|---|
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
| Diện tích: | 18,8m2 |
4 phòng ngủ Thép cấu trúc khung xây dựng nhà Prefab biệt thự sang trọng nhà thép bộ
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
|---|---|
| Bên dưới tầng trệt (Nếu có): | Tấm CFC 15mm |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Mô-đun Light Gauge Thép Frame Prefabricated Bungalow, Động đất giá rẻ Prefab
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Khung gỗ thép khung nhẹ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà Bungalow Tiền Chế Khách Sạn Mini Chất Lượng Cao Với Khung Thép Nhẹ Thiết Kế AS/NS
| Tấm lợp: | Tấm bánh sandwich EPS/tấm lợp thép/nhựa đường |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
| Tường ngoài: | Tấm bánh sandwich EPS/tấm lợp thép/nhựa đường |
Khung thép Eps Sandwich Ngói Bộ dụng cụ nhà lắp ghép song công Nhà lắp ghép siêu hiện đại
| Sử dụng: | biệt thự, nhà ở |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép, Bảng điều khiển bánh sandwich, Nhiều lựa chọn |
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |

