Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Nhà phố bền LSF cấu trúc cho nhà tiền chế hiện đại AS4600
| ván sàn: | Ván sàn CFC, gạch sứ, sàn MDF hoặc các loại khác |
|---|---|
| mái nhà: | Pháo 35mm |
| nguyên liệu chính: | khung thép nhẹ |
Các cabin thép nhẹ được chế tạo sẵn: hoàn hảo cho các khách sạn nghỉ dưỡng và phòng thu vườn
| tên: | Kiyom |
|---|---|
| phòng ngủ: | 1 |
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
Nhà thiết kế sang trọng Prefab Steel Frame Villa Homes Company
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Nhà Prefab sang trọng 2 tầng thiết kế chống nước với 3 phòng ngủ
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | nhà khung thép nhẹ |
| phòng ngủ: | 4 |
ICC-ES Luxury 3 phòng ngủ Villa Prefab Light Gauge Steel House Nhà chứa
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Lắp ráp nhanh Khung Guage bằng thép nhẹ Nhà lắp ghép Bãi biển Nhà tùy chỉnh Bungalows
| Lợp mái: | ván lợp bằng gốm / nhựa đường |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Lớp chống thấm nước: | lớp nhựa đường nặng |
Giao hàng nhanh Mini Caravan Travel Camper Cắm trại Tiny House On Wheels
| Kết cấu: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Tường: | bảng WPC |
| Sàn nhà: | Sàn nhiều lớp |
Energy-Efficient Prefab Garden Studio: Ngôi nhà gỗ mô-đun cho cuộc sống kỳ nghỉ
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Light Gauge Steel Single Family Home Luxury Modern Modular Home Kits (Nhà gia đình đơn thân bằng thép hạng nhẹ)
| sử dụng: | Khách sạn, văn phòng, nhà |
|---|---|
| Màu sắc: | Không bắt buộc |
| cửa sổ: | CỬA SỔ TRƯỢT PVC |
Ngôi nhà nhỏ sang trọng 2 phòng ngủ 1 phòng tắm Ngôi nhà được chế tạo sẵn với tấm pin mặt trời
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |

