Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Nhà công viên Prefab với khung thép nhẹ Bộ nhà di động để xây dựng nhà kim loại nhỏ
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| bức tường bên ngoài: | Tấm ốp WPC |
| Nội thất/tường ngăn: | Tấm tường nội thất khu vực khô & khu vực ẩm ướt |
Nhà thiết kế sang trọng Prefab Steel Frame Villa Homes Company
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Florida 3 phòng ngủ nhà nhỏ mô-đun cho du lịch phiêu lưu
| Sử dụng cho: | Cabin Airbnb |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
Nhà di động Prefab với Sàn gỗ / Tấm lợp Colorbond / Tấm ốp tường PVC
| cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| tấm ốp tường: | Colorbond + tấm MGO / tấm thạch cao |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh hoặc bánh sandwich EPS/XPS/PU |
Khung thép nhẹ Nhà di động lắp ghép có thể sống / Nhà di động tùy chỉnh màu xanh lá cây cho gia đình
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Tấm trần PVC Đơn vị cabin mô-đun / Nhà tiền chế có cửa trượt bằng nhôm
| Exterior Door: | Aluminium sliding doors |
|---|---|
| Ánh sáng: | Đèn tiêu chuẩn CE, AS/NZS, UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |
Nhà kiểu mô-đun hiện đại Cách nhiệt bằng len thủy tinh hiệu suất cao
| Exterior Door: | Aluminium sliding doors |
|---|---|
| Lighting: | C.E , AS/NZS , UL standard light or others |
| Ceiling: | PVC ceiling panel |
Khá cỡ thép nhẹ ADU Nhà nhà mô-đun Granny căn hộ một tầng Gia đình đơn cho thuê
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh hoặc bánh sandwich EPS/XPS/PU |
| Mái nhà: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / ván lợp nhựa đường |
AS US Standard G550 Light Gauge Steel Frame Prefab Mobile House Granny Flat ADU Nhà di động
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Hàng rào hơi bình thường |
| Đường góc: | 50mm PVC Conic/Gypsum Conic |
Nhà khung thép nhẹ được chế tạo sẵn
| Khung thép: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Ext. Máy lẻ wall Cladding,Vapor barrier,Basic insulation ốp tường,Rào cản hơ |
| Nội thất/tường phân vùng: | Bảng điều khiển tường bên trong |

