Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Ngôi nhà chứa sẵn chống nước
| Sử dụng: | nhà, biệt thự |
|---|---|
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |
| Vật liệu: | Khung thép ánh sáng |
Dễ dàng vận chuyển Lắp ráp nhanh Nhà mô-đun được trang bị sẵn Granny Flat / ADU
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, D/P, D/A, L/C |
Động cơ Mini Prefab Studio Modular Home Steel House Kits Để Xây dựng khung ánh sáng Bảng CFC
| Mô hình:: | Biệt thự Mô-đun - Trái đất |
|---|---|
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
| bức tường bên ngoài: | Tấm ốp WPC |
Mái bằng Khung thép nhẹ hiện đại cho xây dựng công trình
| Cấu trúc: | tiền chế |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Vật liệu: | thép |
Nhà di động Prefab Đơn vị chỉnh Light Gauge Steel Frame House Prefab Granny Flat/ADU
| khung thép: | Tường Khung Thép AS1397 G550 AZ150 0.75mm |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| Loại: | ADU / Granny flat |
Biệt thự tiền chế, nhà tích hợp thép đo sáng hai tầng sang trọng
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Phanele mặt trời Nhà mô-đun được chế tạo sẵn hoàn chỉnh Di động cho văn phòng Garden Studio
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà tiền chế 2 phòng ngủ với kích thước tùy chỉnh và mái nhà bằng tấm EPS/Rock Wool/PU Sandwich
| địa chỉ dự án: | Sydney |
|---|---|
| Tường: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / Rock Wool / PU |
| Cài đặt: | cài đặt dễ dàng |
Nhà lắp ghép sang trọng theo tiêu chuẩn Mỹ, tùy chỉnh cho gia đình, nhà thép nhẹ tùy chỉnh
| Tường ngoài: | Bảng ALC 100/50 mm/bảng WPC/sợi cem |
|---|---|
| Phụ kiện khác: | nhà vệ sinh, chậu rửa mặt, vòi hoa sen, nhà bếp, vv |
| Vật liệu trần: | MGOboard/ Tấm thạch cao+loại khác |
Nhà mô-đun Hoa Kỳ Nhà chế tạo trước môi trường Nhà thép nhẹ Cấu trúc biệt thự Nhà gia đình đơn
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |

