Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Các ngôi nhà chế tạo sẵn hiện đại: Nhà chứa mô-đun & Nhà nhỏ sang trọng trên bánh xe
| thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland 2524t |
| Kích cỡ: | 2350*8000mm |
Nhà hiện đại Prefab Tiny Home & Nhà chứa Nhà sản xuất Nhà mô-đun
| Tên: | Queensland 2524t |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2350*8000mm |
| Kiểu: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
Teel cấu trúc nhà tiền chế chống bão nhà khung thép đo nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Cấu trúc thép Lao động Tòa nhà chung cư / Nhà mô-đun sản xuất
| Khung mterial: | Khung thép 0.75mm/0.95mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Panel ALC/WPC board/fibre cement |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Kết cấu khung thép nhẹ Nhà che xe bằng kim loại chống cháy / Nhà kho chứa xe không thấm nước ở Úc Tiêu chuẩn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Sàn nhà: | Gỗ/gỗ/gạch |
Hệ thống khung thép Light Gauge Resort cho thuê Bungalow trên mặt nước
| Nguyên liệu khung: | Khung thép 0,75mm / 0,95mm / 1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm / bảng WPC / xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Dinh thự kiểu bungalow sang trọng kiểu mô-đun, Nhà kiểu bungalow có cửa sổ lớn
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Bộ dụng cụ nhà sang trọng được đánh giá cao nhất: Sức mạnh và phong cách với thép đo nhẹ
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| vật liệu trần: | Tấm MGO/tấm thạch cao |
Nhà nhỏ được chế tạo sẵn để bán Đổi mới trong cuộc sống nhỏ trên bánh xe AS/NZS
| tường ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
| phòng ngủ: | 1 giường |
Nhà gia đình đơn thiết kế 5 phòng ngủ Villa Prefab
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |

