Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Khung thép nhẹ Úc Granny Flats cửa gỗ sơn cách nhiệt bông thủy tinh
| Sàn nhà: | sàn kỹ thuật |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
Nhà tạm trú khẩn cấp di động Prefab giá rẻ Mô-đun lắp ráp nhanh Nhà có thể gập lại, Nhà di động
| Chất liệu khung: | Khung thép |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich eps |
| Vật liệu cách nhiệt: | bảng điều khiển bánh sandwich eps |
Những ngôi nhà phong cách kỳ nghỉ được trang trí tuyệt vời, những ngôi nhà được tích hợp sẵn
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Mountaineer Tiny Home with Rooftop Deck những ngôi nhà nhỏ tốt nhất airbnb trong hệ thống khung thép đo nhẹ
| Kết cấu: | Hệ thống khung thép nhẹ |
|---|---|
| sàn nhà: | SÀN HDF |
| lót nội thất: | Tấm lót hoàn thiện 8 mm |
Thiết kế tiêu chuẩn của Úc Studio Prefab Garden cho Công việc và Kỳ nghỉ
| Size: | W4.2×L7.3 |
|---|---|
| Color: | wooden |
| Material: | Frame mterial |
Cách mạng hóa trải nghiệm du lịch của bạn với Cider Box Nhà nhỏ trên bánh được bán trước
| Vật liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Tấm ốp tường ngoại thất: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
| Phòng tắm: | Vòi hoa sen, nhà vệ sinh |
Tự chỉnh Giá rẻ Nhà nhỏ trên bánh xe với khung thép có kích thước nhẹ nhà mô-đun Tiêu chuẩn Úc
| Cấu trúc chính: | Sàn vinyl |
|---|---|
| ngói lợp: | tấm liên kết màu 0,5mm |
| phòng ngủ: | 3 |
Modular nhà tiền chế Nhà nhỏ trên bánh xe Cho thuê Hình khung thép gauge nhẹ
| cấu trúc chính: | Sàn vinyl |
|---|---|
| ngói lợp: | tấm liên kết màu 0,5mm |
| phòng ngủ: | 3 |
US / AS Modular Prefabricated Prefab Tiny House On Wheels Với phòng tắm
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
Tiết kiệm năng lượng Căn hộ Granny đúc sẵn của Úc / Nhà cho Cuộc sống Kỳ nghỉ
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm / tấm WPC / xi măng sợi |
|---|---|
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm / 0,95mm / 1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |

