Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Phanele mặt trời Nhà mô-đun được chế tạo sẵn hoàn chỉnh Di động cho văn phòng Garden Studio
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà Bungalow lắp ghép khung thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Modern Granny Flat Roof Ngôi nhà tiền chế, Nhà đã được xây dựng Nhà di động chống cháy
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.95mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Cách nhiệt: | Bông thủy tinh R3.5 |
| Ceiling material: | MGOboard/ Gypsum board+others |
Nhà Bungalow lắp ghép khung thép cho gia đình nhỏ / Nhà gấp gọn cho bà
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
AS / NZS Lgs Framing Prefab Garden Studio House Kit bằng gỗ với WPC Wall Cladding
| Kích thước: | hầu như không có giới hạn |
|---|---|
| Từ khóa: | bộ nhà gỗ |
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
US Standard Prefab Home hai tầng nhà sản xuất nhỏ sẵn sàng để vận chuyển khung thép nhẹ
| Trình diễn: | Bao gồm |
|---|---|
| Hoàn thiện nội thất: | Hoàn thiện tấm tường tích hợp |
| Cửa phòng tắm: | Cửa MDF |
AS/NZS/USA tiêu chuẩn nhà mô-đun được chế tạo sẵn với khung thép thước nhẹ
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Giá rẻ Quickliy Prefab biệt thự sang trọng Nhà gia đình đơn với khung thép
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Khung thép nhẹ Một sự phá vỡ từ truyền thống biệt thự sang trọng Prefab
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Nhà nhỏ di động mở rộng trên bánh xe Prefab 2 phòng ngủ Cabin sẵn sàng làm container
| Sử dụng cho: | Khách sạn/nhà vườn |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |

