Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Nhà máy trực tiếp DeepBlue Light Gauge Thép khung Granny Căn hộ Bungalow Đặt hàng tùy chỉnh Nhà nhà
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà khung thép nhẹ lắp ráp nhanh, chi phí thấp, làm nhà phụ AS (như) nhà cho người lớn tuổi, có 2 phòng tắm để ở
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
EPS Úc Ngôi nhà nhỏ tiền chế tiêu chuẩn Mỹ trên bánh xe
| Product name: | Tiny House |
|---|---|
| Application: | House, Hotel |
| Structure: | Light Gauge Steel Structure |
Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe dưới $ 50K Nhà nhỏ mô-đun sang trọng với khung thép đo nhẹ
| Đặc trưng:: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
|---|---|
| Phù hợp với:: | Du lịch gia đình hoặc cặp đôi |
| Mọi người:: | Không cần cài đặt |
Australia Standard Light Steel Frame Nhà tiền chế Moudular Home Granny Flat ADU
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà gỗ sinh thái cách nhiệt cao, Nhà gỗ lắp ghép mô-đun xanh ADU
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà mô-đun Nhà Prefab nhỏ trên bánh xe Nhà kéo Orlando Sẵn sàng để xuất xưởng cho Airbnb
| tường ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
| phòng ngủ: | 1 giường |
Cách mạng hóa trải nghiệm du lịch với Cider Box Nhà nhỏ trên bánh xe được bán
| Vật liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Tấm ốp tường ngoại thất: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
| Phòng tắm: | Vòi hoa sen, nhà vệ sinh |
Ngôi nhà nhỏ được chế tạo sẵn Ngôi nhà di động di động Nhà xe kéo trên bánh xe
| Sử dụng cho: | Khách sạn/nhà vườn |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
Mini Travel Trailer Homes Nhà nhỏ trên bánh xe với phòng ngủ phòng tắm
| Sử dụng cho: | Khách sạn/nhà vườn |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |

