Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Bộ dụng cụ nhà chế tạo sẵn hiện đại
| Khung mterial: | Khung thép 0,95mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tấm lợp: | Trục Asphalt |
| Trần nhà: | bảng MGO 12mm |
Cấu trúc thép gỗ trang trí nhà, nhà bungalow chế tạo sẵn
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Nhà Bungalow Tiền Chế Tiết Kiệm, Nhà Tiền Chế Hiện Đại Cho Gia Đình
| Cấu trúc chính: | Cấu trúc chính |
|---|---|
| Vật liệu tường: | Tấm Alc/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Châu Âu tùy chỉnh sang trọng Prefab Steel Frame Nhà Prefabricated House For Bungalow Dự án
| Vật liệu trần: | MGOboard / Gypsum board + những loại khác |
|---|---|
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| sàn nhà: | Tấm xi măng sợi 18mm với rào cản hơi và sàn tre hoặc sàn gỗ, thảm nhựa PVC, v.v. |
Ngôi nhà gỗ chất lượng cao Luxury AS/NZS Nhà khung thép nhẹ được chế tạo sẵn
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| vật liệu tường: | Tấm Alc/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Modern Prefab Modular Home Luxury Caravan Tiny House On Wheels Được vận chuyển bởi 40 FR Container vận chuyển
| Ứng dụng: | nhà ở, khách sạn |
|---|---|
| Hội đồng: | Không cần cài đặt |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Light Gauge Steel Modern Prefab Living Home sang trọng hai tầng cấu trúc thép tiền chế Villa House
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
AS/NZS/USA Giá cả phải chăng Nhà Prefab Modular Với Khung Thép Mức nhẹ Bộ Home Modular
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
Nhà biệt thự được chế tạo sẵn khung thép đã chế tạo sẵn nhà biệt thự hiệu quả
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Luxury Hurricane Resistant Prefab Villa 3 phòng ngủ Modular Home House
| Cladding Material: | Steel Color Sheets/Sandwich Panels |
|---|---|
| Structure: | Light Steel Frame |
| Exterior Wall Color: | options |

