Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Xây dựng nhanh hơn & mạnh hơn Prefab Light Gauge Thép khung nhà đơn gia đình Bungalow House Kit
| Kết cấu: | nhà khung thép nhẹ |
|---|---|
| Windows: | Double Glazing Alum.door |
| Bảng Fascia: | Bảng fascia thép |
Nhà lắp ghép cách nhiệt Bungalows Bãi biển, Bungalow thép nhẹ tùy chỉnh
| Nguyên liệu khung: | Khung thép 0,75mm / 0,95mm / 1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm / bảng WPC / xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Bán chạy các kỳ nghỉ lễ kết cấu thép nhẹ Nhà lắp ghép ở Thái Lan Bungalow nhà gỗ với 3 phòng ngủ
| Tấm lợp: | Bảng điều khiển Sandwich EPS/Tấm lợp thép/nhựa đường |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Ván WPC/xi măng sợi |
Nhà gỗ nhìn như gỗ, nhà Bungalow bãi biển bằng kết cấu thép nhẹ tiền chế
| Bức tường bên ngoài: | BAN WPC/Xi măng sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Cấu trúc thép gauge Light Prefab Garden Studio And Storage Room: Bungalow gỗ được chế tạo sẵn
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / nhựa đường |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Trần nhà: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
Luxury Prefab Villa Samui Nhà tiền chế với bộ khung thép đo nhẹ
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Prefab Light Gauge Steel Frame Single Family Home Steel Kits Với 3 phòng ngủ
| Kết cấu: | nhà khung thép nhẹ |
|---|---|
| Windows: | Double Glazing Alum.door |
| Bảng Fascia: | Bảng fascia thép |
Bungalow Bãi biển Prefab hai tầng chống cháy, Bungalow bằng gỗ Blue Home Beach
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
EU/USA/NZ/Australia Khung thép nhẹ tiêu chuẩn Nhà gấp có thể di chuyển hiện đại
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Bộ dụng cụ nhà thép đo sáng đúc sẵn / Nhà bungalow để ở
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

