Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Biệt thự lắp ghép xây dựng nhanh: Được thiết kế bằng thép Bluescope theo tiêu chuẩn Úc
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
AS/NZS/USA Prefab Villa Light Steel House chống động đất với ánh sáng tự nhiên
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Cấu trúc thép Gauge Light Prefabricated Double Prefab Home Kits nhà mô-đun
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
|---|---|
| Rào cản hơi cho mái nhà: | Rào cản hơi bình thường |
| Lớp gia cố tường ngoài: | bảng OSB 15mm |
Những ngôi nhà nhỏ trên bánh xe giá cả phải chăng được bán dưới 15.000 đô la và sẵn sàng để vận chuyển
| Phù hợp với:: | Du lịch gia đình hoặc cặp đôi |
|---|---|
| Đặc trưng:: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
| Mọi người:: | Không cần cài đặt |
AS/US Light Gauge Steel Framing Nhà chế tạo sẵn sang trọng Villa chế tạo sẵn hiện đại Nhà gia đình đơn
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Nhà lắp ghép kết cấu thép theo tiêu chuẩn Úc, nhà lắp ghép dạng kit, giải pháp nhà lắp ghép tùy chỉnh
| Xe hơi: | 2 Nhà để xe |
|---|---|
| giường: | 3 phòng ngủ |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Khung thép đo nhẹ cho nhà ở: Các giải pháp chế tạo sẵn hiện đại với tuổi thọ dài
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
NS/AS Nhà thép tiền chế biệt thự với bộ dụng cụ nhà khung thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m,95mm/1,15mm mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu trần: | Tấm MGO / Tấm thạch cao + các loại khác |
Những ngôi nhà được chế tạo sẵn bằng thép nhẹ.
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Vật liệu trần: | MGOboard/ Tấm thạch cao+loại khác |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép di động Cabin / Khung thép Nhà mô-đun nhà lắp ghép cho Nhà bảo vệ
| Nguyên liệu khung: | Khung thép 0,75 mm / 0,95 mm / 1,15 mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm / tấm WPC / xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |

