Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
AS4600 Nhà mô-đun được chế tạo sẵn hiện đại cho ngôi nhà nhỏ sẵn sàng để vận chuyển
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
AS / US STANDARD Giá cả phải chăng Nhà nhỏ trên bánh xe với phòng ngủ phòng tắm
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
|---|---|
| bao gồm: | 1 phòng ngủ 1baht 1kitchen 1living |
| Tên: | Queensland |
40 Ft Tiny House On Wheels DeepBlue Tiny House Công ty Nhà chuyển động Prefab
| Sử dụng cho: | Khách sạn/nhà vườn |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
Nhà nhỏ di động mở rộng trên bánh xe Prefab 2 phòng ngủ Cabin sẵn sàng làm container
| Sử dụng cho: | Khách sạn/nhà vườn |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
Nhà lắp ghép nhanh theo mô-đun Nhà lắp ghép sang trọng làm từ tấm panel
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Tiêu chuẩn: | Như/chúng tôi |
Nhà xe kéo Prefab 2350 * 8000mm Thép khung di động Nhà nhỏ trên bánh xe
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| tên: | 2501T Queensland |
| Kích thước: | 2350*8000mm |
Nhà xây dựng bằng thép nhẹ Villa / Prefab Villa Nhà xây dựng sẵn mô-đun cho văn phòng
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà tiền chế mô-đun khung thép nhẹ Bungalow trên mặt nước Khu nghỉ dưỡng khách sạn Villa
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Bungalow nhà lắp ghép chống bão, Nhà gỗ lắp ghép trên mặt nước Bungalow
| Nguyên liệu khung: | Khung thép 0,75mm / 0,95mm / 1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm / bảng WPC / xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Nhà Bungalow tiền chế chống bão cho gia đình, Biệt thự sang trọng khung thép
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm Z150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |

