Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Biệt thự đúc sẵn tùy chỉnh với cấu trúc khung thép nhẹ – Nhà lắp ghép cách nhiệt xây dựng nhanh
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Prefab Light Steel Frame House Khách sạn đơn vị với cảnh quan Nancy House
| Khung thép: | Khung vách, kèo mái |
|---|---|
| Ngoại thấtTường nội thất: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Nhà khung thép nhẹ đúc sẵn, Văn phòng, Nhà nghỉ, Khu nghỉ dưỡng trọn gói, Nhà Bungalow, Nhà Apple
| Khung tường: | AZ150 G550 Zinc & Alu. AZ150 G550 Kẽm & Alu. coated steel 0.75mm thé |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực ẩm ướt): | Tấm CFC 9mm/tấm tường tích hợp |
| Sàn cho tầng trệt (vùng khô): | sàn SPC 8mm |
Nhà nhỏ giá cả phải chăng trên bánh xe với khung thép nhẹ Cabins Prefab với AS / US
| Cửa bên ngoài: | Cửa casment alum tiêu chuẩn của Úc |
|---|---|
| Sàn nhà: | Tấm xi măng sợi 15mm |
| Cầu thang nội thất: | Khung thép với hoàn thiện |
AS/NZS tiêu chuẩn thép nhẹ Prefab Tiny House On Wheels Kit Home cho khách du lịch phiêu lưu
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà mô-đun với tiêu chuẩn AU / EU / USA
| Loại: | căn hộ tầng 2 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Pháo 22mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
AS / US Steel Frame House Kits And Plans Nhà Prefab Nhà Modular Thép
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
|---|---|
| Bên dưới tầng trệt (Nếu có): | Tấm CFC 15mm |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Kết hợp Nhà Prefabricated Light Steel Prefab / Prefab Home Kit
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà Prefab thân thiện với môi trường.
| chi tiết đóng gói: | thép đo ánh sáng với số lượng lớn, vật liệu trang trí bảng trong pallet, các phụ kiện khác tất cả tr |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | phụ thuộc vào khu vực xây dựng, bình thường 35 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 15000 mét vuông mỗi tháng |
Australia Standard Design Prefab Garden Studio Homes For Small House Kits Hai tầng của thép nhẹ Prefab hiện đại H
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

