Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Ngôi nhà được chế tạo sẵn Ngôi nhà được chế tạo sẵn Xây dựng bằng thép nhẹ Ngôi nhà được chế tạo sẵn Đẹp Bungalow gỗ
| Vị trí dự án: Hàn Quốc: | Khung vách, kèo mái |
|---|---|
| Ngoại thấtTường nội thất: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Nhà Prefab Modular Tiny House On Wheels với khung thép nhẹ tiêu chuẩn AS / Mỹ
| Từ khóa: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
| Từ khóa: | Những ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
Khả năng chống gió có thể tái chế Nhà lắp ghép màu xanh lá cây Nhà lắp ghép bằng thép nhẹ Bộ dụng cụ nhà lắp ghép bằng thép nhẹ
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Cabin Prefab Apple House Cửa trượt nhôm Khung thép Nhà mô-đun Prefab
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
"Modular Light Steel Frame Prefab Home - Travel Hotel & Camping Cabin Kit cho cuộc sống ngoài trời
| Sử dụng: | Khách sạn |
|---|---|
| Vật liệu: | Chất liệu khung |
| Cửa sổ: | thủy tinh |
Luxury Prefabricated Luxury Villa Light Steel Framing Prefab House Mỹ
| lớp lót bên trong: | tấm xi măng sợi |
|---|---|
| Khép kín: | bông thủy tinh hiệu suất cao |
| Flooring: | wooden or bamboo flooring |
Xây dựng khung không gian bằng thép nhẹ Prefab
| Lớp chống thấm cho mái nhà: | Asphalt Water‐Proof Layer With Alu. Lớp Chống Nước Asphalt Với Alu. Coil X |
|---|---|
| Bảng Fascia: | Tấm ván thép |
| Bạt tường ngoài: | Pháo 22mm |
Nhà lắp ghép khung thép nhẹ Nhà mô-đun Nhà bằng thép nhẹ Bộ dụng cụ để xây dựng
| khung thép: | Khung tường,Kèo mái,Hệ thống sàn phụ (nếu có) |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| đường góc: | Hình nón PVC / hình nón thạch cao 50mm |
Nhà tiền chế khung thép nhẹ, Căn hộ khách sạn, Nhà nhỏ, Nhà mái vòm, Nhà khung chữ A
| Khung thép: | Khung vách, kèo mái, hệ sàn phụ (nếu có) |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier,Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Khởi động Thép Frame Prefab Nhà mô-đun Nhà Mobile Kits Nhà gấp
| Lớp lót nội thất: | Tấm xi măng sợi 8 mm |
|---|---|
| Sàn: | Sàn nhiều lớp 9mm |
| Vào cua:: | phào chỉ thạch cao 90mm |

